Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Module SFP SFP

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Module SFP SFP

(176)
Trung Quốc Mô-đun SFP SM khoảng cách 40km, Mô-đun SFP BIDI 10 Gig nhà máy sản xuất

Mô-đun SFP SM khoảng cách 40km, Mô-đun SFP BIDI 10 Gig

Mô-đun SFP SM khoảng cách 40km, Mô-đun SFP BIDI 10 Gig SFP-10G-BX40-D 10GBASE-BX 1330nm TX, 1270nm RX, 10.3Gbps, SM, 40km, LC SFP + thu phát đơn Bộ thu phát 10GBASE-BX 1330nm TX, 1270nm, 10.3Gbps, SM, 40km, ... Read More
2020-02-09 17:12:53
Trung Quốc Mô-đun 10G SFP Mô-đun Mô-đun thu phát BIDI SFP nhà máy sản xuất

Mô-đun 10G SFP Mô-đun Mô-đun thu phát BIDI SFP

Mô-đun 10G SFP Mô-đun Mô-đun thu phát BIDI SFP SFP-10G-BX20-D 10GBASE-BX 1330nm TX, 1270nm RX, 10.3Gbps, SM, 20km, Bộ thu phát LC SFP + đơn Bộ thu phát 10GBASE-BX 1330nm TX, 1270nm, 10.3Gbps, SM, 20km, Single ... Read More
2020-02-09 17:11:54
Trung Quốc Mô-đun Simplex LC SFP Nhận chuyển đổi PIN Mô-đun sợi nhà máy sản xuất

Mô-đun Simplex LC SFP Nhận chuyển đổi PIN Mô-đun sợi

Mô-đun Simplex LC SFP Nhận chuyển đổi PIN Mô-đun sợi SFP-10G-BX10-U 10GBASE-BX 1270nm TX, 1330nm RX, 10.3Gbps, SM, 10km, Bộ thu phát LC SFP + đơn Bộ thu phát 10GBASE-BX 1270nm TX, 1330nm, 10.3Gbps, SM, 10km, ... Read More
2020-02-09 17:10:10
Trung Quốc Các mô-đun SFP có thể cắm 80km 1550nm SFP-OC3-LR2 SFP thu phát nhà máy sản xuất

Các mô-đun SFP có thể cắm 80km 1550nm SFP-OC3-LR2 SFP thu phát

Các mô-đun SFP có thể cắm 80km 1550nm SFP-OC3-LR2 SFP thu phát SFP-OC3-LR2 Mô-đun thu phát tầm xa (80 km) có thể cắm được OC-3 / STM-1, bước sóng 1550nm, đầu nối LC GEZHI là nhà sản xuất ban đầu của mô-đun thu ... Read More
2020-02-09 17:08:24
Trung Quốc SFP-OC3-LR1 Mô-đun SFP 40 km13 Kết nối LC Ethernet SFP nhà máy sản xuất

SFP-OC3-LR1 Mô-đun SFP 40 km13 Kết nối LC Ethernet SFP

SFP-OC3-LR1 Mô-đun SFP 40 km13 Kết nối LC Ethernet SFP SFP-OC3-LR1 Mô-đun thu phát tầm xa (40 km) có thể cắm được OC-3 / STM-1, bước sóng 1310nm, đầu nối LC GEZHI là nhà sản xuất ban đầu của mô-đun thu phát tầm ... Read More
2020-02-09 17:06:37
Trung Quốc Mô-đun thu phát SFP-GE-S, Mô-đun SFP 1000Bm khoảng cách 1000Km nhà máy sản xuất

Mô-đun thu phát SFP-GE-S, Mô-đun SFP 1000Bm khoảng cách 1000Km

Mô-đun thu phát SFP-GE-S, Mô-đun SFP 10G khoảng cách 0,5Km Mô-đun thu phát SFP 1000BASE-SX cho MMF, bước sóng 850nm, 550m, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, đầu nối LC / PC kép được đảm bảo 100% ... Read More
2020-02-09 17:04:32
Trung Quốc Mô-đun SFP GLC-ZX-SM Khoảng cách 70 km Gigabit Ethernet SFP nhà máy sản xuất

Mô-đun SFP GLC-ZX-SM Khoảng cách 70 km Gigabit Ethernet SFP

Mô-đun SFP GLC-ZX-SM Khoảng cách 70 km Gigabit Ethernet SFP Mô-đun thu phát 1000BASE-ZX SFP cho SMF, bước sóng 1550nm, 70km, kết nối LC / PC kép được đảm bảo 100% Tương thích và Chức năng trong các thiết bị dự ... Read More
2020-02-09 17:02:57
Trung Quốc Mô-đun thu phát SFP GLC-GE-100FX 24 cổng 125Mbps LC SFP nhà máy sản xuất

Mô-đun thu phát SFP GLC-GE-100FX 24 cổng 125Mbps LC SFP

Mô-đun thu phát SFP GLC-GE-100FX 24 cổng 125Mbps LC SFP Mô-đun SFP 100BASE-FX cho các cổng Gigabit Ethernet, bước sóng 1310nm, 2 km so với MMF được đảm bảo 100% Tương thích và Chức năng trong các thiết bị dự đ... Read More
2020-02-09 17:01:09
Trung Quốc Mô đun SFP-GE-L SFP SMF LX 10km Bộ thu phát sợi quang SFP nhà máy sản xuất

Mô đun SFP-GE-L SFP SMF LX 10km Bộ thu phát sợi quang SFP

SFP-GE-L Mô-đun SFP MMF / SMF 10km Bộ thu phát sợi quang SFP Mô-đun thu phát SFP 1000BASE-LX / LH cho MMF và SMF, bước sóng 1300nm, 10km, phạm vi nhiệt độ hoạt động mở rộng và hỗ trợ DOM, đầu nối LC / PC kép đư... Read More
2020-02-09 16:48:57
Trung Quốc Mô-đun SFP GLC-LH40-SM1550 1000Base-LX / LH 40KM Khoảng cách 1550nm nhà máy sản xuất

Mô-đun SFP GLC-LH40-SM1550 1000Base-LX / LH 40KM Khoảng cách 1550nm

Mô-đun SFP GLC-LH40-SM1550 1000Base-LX / LH 40KM Khoảng cách 1550nm 1000Base-LX / LH 40KM SFP, 1550nm SM được đảm bảo 100% Tương thích và Chức năng trong các thiết bị dự định của nó. Mỗi GLC-LH40-SM1550 đều đư... Read More
2020-02-09 16:46:02
Page 8 of 18|< 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 >|