Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Module SFP SFP

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Module SFP SFP

(176)
Trung Quốc 10GBASE-SR huawei 10GB Switch MMF 300m Distance Dual LC SFP Fiber Transceiver nhà máy sản xuất

10GBASE-SR huawei 10GB Switch MMF 300m Distance Dual LC SFP Fiber Transceiver

10GBASE-SR huawei 10GB Switch MMF 300m Distance Dual LC SFP Fiber Transceiver OMXD30000 or 0231A0A6 Huawei Optical Transceiver, SFP+, 10G, Multimode Module (850 nm, 0.3 km, LC) The Huawei Optical Transceiver, ... Read More
2019-12-10 11:36:35
Trung Quốc Simplex LC Connector Huawei SFP Module 1.25Gbps Datarate 10G BIDI SFP nhà máy sản xuất

Simplex LC Connector Huawei SFP Module 1.25Gbps Datarate 10G BIDI SFP

Simplex LC Connector Huawei SFP Module 1.25Gbps Datarate 10G BIDI SFP SFP-GE-LX-SM1490-BIDI-HW or 0231A11V Huawei Optical Transceiver, eSFP, GE, BIDI Single-mode Module (TX1490/RX1310,10 km, LC) The Huawei ... Read More
2019-12-10 11:36:35
Trung Quốc eSFP GE BIDI Huawei SFP Module 1000base-bx-u TX1310nm / RX1490nm nhà máy sản xuất

eSFP GE BIDI Huawei SFP Module 1000base-bx-u TX1310nm / RX1490nm

eSFP GE BIDI Huawei SFP Module 1000base-bx-u TX1310nm / RX1490nm SFP-GE-LX-SM1310-BIDI-HW or 0231A11U Huawei Optical Transceiver, eSFP, GE, BIDI Single-mode Module (TX1310/RX1490,10 km, LC) The Huawei Optical ... Read More
2019-12-10 11:36:34
Trung Quốc 1000Base-EZX HUAWEI SFP Transceiver 120km Distance Ethernet SFP Module nhà máy sản xuất

1000Base-EZX HUAWEI SFP Transceiver 120km Distance Ethernet SFP Module

1000Base-EZX HUAWEI SFP Transceiver 120km Distance Ethernet SFP Module S-SFP-GE-LH120-SM1550 or 0231A321 Huawei Optical Transceiver, SFP, GE, Single-mode Module (1,550 nm,120 km, LC) The Huawei Optical ... Read More
2019-12-10 11:36:34
Trung Quốc 1000BASE-ZX Huawei SFP Module nhà máy sản xuất

1000BASE-ZX Huawei SFP Module

1000BASE-ZX Huawei SFP Module S-SFP-GE-LH80-SM1550 or 02312173 Huawei Optical Transceiver, eSFP, GE, Single-mode Module (1,550 nm, 80 km, LC) The Huawei Optical Transceiver, eSFP, GE, Single-mode Module (1,550 ... Read More
2019-12-10 11:36:34
Trung Quốc 1550nm Huawei Compatible SFP Transceiver Module 1000BASE-ZX SMF nhà máy sản xuất

1550nm Huawei Compatible SFP Transceiver Module 1000BASE-ZX SMF

1550nm Huawei Compatible SFP Transceiver Module 1000BASE-ZX SMF S-SFP-GE-LH40-SM1550 or 02312172 Huawei Optical Transceiver, eSFP, GE, Single-mode Module (1,550 nm, 40 km, LC) The Huawei Optical Transceiver, ... Read More
2019-12-10 11:36:34
Trung Quốc 40 km Huawei SFP Module S-SFP-GE-LH40-SM1310 , GE LC SFP Transceiver nhà máy sản xuất

40 km Huawei SFP Module S-SFP-GE-LH40-SM1310 , GE LC SFP Transceiver

40 km Huawei SFP Module S-SFP-GE-LH40-SM1310 , GE LC SFP Transceiver S-SFP-GE-LH40-SM1310 Huawei Optical Transceiver, SFP, GE, Single-mode Module (1,310 nm,40 km, LC) The Huawei Optical Transceiver, eSFP, GE, ... Read More
2019-12-10 11:36:33
Trung Quốc Modem 1310 nm Huawei SFP, Bộ thu phát Cáp quang Một Chế độ Khoảng cách 10 km nhà máy sản xuất

Modem 1310 nm Huawei SFP, Bộ thu phát Cáp quang Một Chế độ Khoảng cách 10 km

Mô đun 1390 nm Huawei SFP, Bộ thu phát Thu tín hiệu Một Chế độ Khoảng cách 10 km SFP-GE-LX-SM1310 Bộ thu phát quang học Huawei, SFP, GE, môđun đơn (1.310 nm, 10 km, LC) Thiết bị thu phát quang học Huawei, SFP, ... Read More
2019-12-10 11:36:33
Trung Quốc 1000BASE-SX Huawei SFP Module, Bộ thu sợi quang đa năng 850 nm 0.5 km Dual LC nhà máy sản xuất

1000BASE-SX Huawei SFP Module, Bộ thu sợi quang đa năng 850 nm 0.5 km Dual LC

1000BASE-SX Huawei SFP Module, Bộ thu sợi quang đa năng 850 nm 0.5 km Dual LC eSFP-GE-SX-MM850 Bộ thu phát quang Huawei, eSFP, GE, môđun đa cực (850 nm, 0.5 km, LC) Thiết bị thu phát quang học Huawei, eSFP, GE, ... Read More
2019-12-10 11:36:32
Trung Quốc Các mô-đun SFP của CISCO 10 GBASE-CWDM nhà máy sản xuất

Các mô-đun SFP của CISCO 10 GBASE-CWDM

Các mô-đun SFP của CISCO 10 GBASE-CWDM CWDM-SFP10G-80 10GBASE-CWDM SFP + Bộ thu phát CWDM SFP Cisco 80 km SM Duplex LC 1270 ~ 1610nm Cáp SFP 1390 , CWDM SFP 1330, CWDM SFP 1350, CWDM SFP 1330, CWDM SFP 1350, ... Read More
2019-12-10 11:36:32
Page 10 of 18|< 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 >|