Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmModule SFP SFP

Thiết bị thu phát quang 1000BASE-SX SFP

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Thiết bị thu phát quang 1000BASE-SX SFP

Trung Quốc Thiết bị thu phát quang 1000BASE-SX SFP nhà cung cấp
Thiết bị thu phát quang 1000BASE-SX SFP nhà cung cấp Thiết bị thu phát quang 1000BASE-SX SFP nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Thiết bị thu phát quang 1000BASE-SX SFP

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: GEZHI or OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Số mô hình: GS-1285-05CD

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Get Latest Price
chi tiết đóng gói: 10 hoặc 20pcs trong khay nhựa
Thời gian giao hàng: 1 ~ 3 ngày làm việc sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán: T / T, Paypal, Western Union
Khả năng cung cấp: 60.000 chiếc / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Máy thu phát quang SFP Datarate: 1,25Gb / giây
Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 550 mét
Đầu nối: LC DDM / DOM:

Bộ thu phát quang 1000BASE-SX SFP

Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit có thể cắm yếu tố định dạng nhỏ (SFP) GEZHI Photonics là một thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi được cắm vào cổng Gigabit Ethernet hoặc khe cắm, liên kết cổng với mạng.

Mỗi bộ thu phát quang GEZHI đều được thử nghiệm riêng trên các thiết bị tương ứng, vượt qua các thử thách thử nghiệm và tương thích 100% với Arista, Juniper, Dell, Brocade và các nhãn hiệu khác.

Đặc trưng:

  • Tốc độ dữ liệu kép của hoạt động 1.25Gbps / 1.063Gbps
  • Bộ phát quang PIN và PIN 850nm VCSEL cho truyền 550m
  • Hiệu chuẩn bên trong hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài
  • + Nguồn điện 3,3V
  • Phạm vi nhiệt độ trường hợp hoạt động từ 0 ° C đến + 70 ° C (Thương mại) hoặc -40 ° C đến + 85 ° C (Công nghiệp)

Ứng dụng

  • Gigabit Ethernet / Ethenet nhanh
  • SDH / SONET / ATM
  • Kênh sợi quang
  • Chuyển sang giao diện Chuyển đổi
  • Giao diện Bộ định tuyến / Máy chủ
  • Hệ thống truyền dẫn quang khác

Sự chỉ rõ:

P / N GS-1285-05CD
Datarate 1,25Gb / giây
Rốn 850nm
Khoảng cách 550 mét
Hệ thống điều khiển VCSEL
Người nhận GHIM
DDM / DOM Đúng
Phương tiện truyền thông MMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến + 70 ° C
Thương hiệu tương thích có sẵn Alcatel ,, 3COM, Juniper, Huawei, v.v ...

Lợi thế cạnh tranh:


1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (/ Extreme / Juniper / H3C)
4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

Máy thu phát quang bước sóng 1310nm

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ena Lin

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)