Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Module SFP SFP

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Module SFP SFP

(176)
Trung Quốc 3COM 3CSFP93 1000Base T RJ45 Copper Transceiver 100% Compatible nhà máy sản xuất

3COM 3CSFP93 1000Base T RJ45 Copper Transceiver 100% Compatible

3COM COPPER SFP 3CSFP93 1000Base T RJ45, 100 meters, Copper transceiver. The 3Com Transceiver line is guaranteed 100% Compatible and Functional in its intended router or switch and is 100% MSA compliant. The ... Read More
2019-12-10 11:36:53
Trung Quốc 1 Mô-đun sợi SFP tốc độ dữ liệu GigE SX SFP Ddm-Lc ALCATEL - Lucent 3HE00027AA nhà máy sản xuất

1 Mô-đun sợi SFP tốc độ dữ liệu GigE SX SFP Ddm-Lc ALCATEL - Lucent 3HE00027AA

Cắm mô-đun Tranceiver GigE SX SFP Ddm-lc ALCATEL-Lucent 3HE00027AA Chiếc 3he00027AA tương thích với Alcatel Lucent này là mô-đun thu phát 1000BASE SX SFP 850nm 550m. Mô-đun thu phát 3HE00027AA kết hợp chất lư... Read More
2019-12-10 11:36:50
Trung Quốc Pluggable SFP Fiber Module Mini - GBIC transceiver D-LINK DEM-311GT Module nhà máy sản xuất

Pluggable SFP Fiber Module Mini - GBIC transceiver D-LINK DEM-311GT Module

Pluggable SFP Mini - GBIC transceiver D-LINK DEM-311GT Module GEZHI ’s new line of Gigabit Interface Converters (GBICs) and Small Form-Factor Pluggables (SFPs) transceivers represent an industry leading ... Read More
2019-12-10 11:36:48
Trung Quốc Modem quang DEM-315GT 1000BASE-ZX SFP D-Link, Thiết bị thu phát sợi quang đơn mode nhà máy sản xuất

Modem quang DEM-315GT 1000BASE-ZX SFP D-Link, Thiết bị thu phát sợi quang đơn mode

Modem quang DEM-315GT 1000BASE-ZX SFP D-Link, Thiết bị thu phát sợi quang đơn mode D-Link 1000BASE-ZX 1550nm Singlemode SFP Khoảng 80km được bảo đảm 100% Tương thích và Có chức năng trong các thiết bị dự định c... Read More
2019-12-10 11:36:20
Trung Quốc Máy thu phát 1000Base-SX SFP tương thích ROHS Module MMF 850nm Khoảng cách 550 mét nhà máy sản xuất

Máy thu phát 1000Base-SX SFP tương thích ROHS Module MMF 850nm Khoảng cách 550 mét

Máy thu phát 1000Base-SX SFP tương thích ROHS Module MMF 850nm Khoảng cách 550 mét Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit Ethernet có thể là một thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tháo lắp nóng được cắm vào cổng hoặc ... Read More
2019-12-10 11:36:10
Trung Quốc 1.25Gbps Datarate SFP LC SX Transceiver, Thiết bị thu phát quang SFP nhà máy sản xuất

1.25Gbps Datarate SFP LC SX Transceiver, Thiết bị thu phát quang SFP

1.25Gbps Datarate SFP LC SX Transceiver, Thiết bị thu phát quang SFP Bộ thu phát quang học GEZHI SFP được sử dụng cho mạng Gigabit Ethernet và có nhiều máy phát / thu khác nhau cho các khoảng cách và loại sợi ... Read More
2019-12-10 11:36:09
Trung Quốc Thiết bị thu phát bằng Laser FPF 1310nm SMF SFP nhà máy sản xuất

Thiết bị thu phát bằng Laser FPF 1310nm SMF SFP

Thiết bị thu phát bằng Laser FPF 1310nm SMF SFP Kính hiển vi GEZHI SFP có mặt Transceiving (Tx) và phía nhận (Rx). Máy thu phát có một laser liên lạc với phía nhận của ống kính khác ở phía bên kia. SFP quang có ... Read More
2019-12-10 11:36:07
Trung Quốc Extreme Networks SFP Fiber Module 1000BASE-LX / LH, Thiết bị thu phát SFP Fiber nhà máy sản xuất

Extreme Networks SFP Fiber Module 1000BASE-LX / LH, Thiết bị thu phát SFP Fiber

Extreme Networks SFP Fiber Module 1000BASE-LX / LH, Thiết bị thu phát SFP Fiber Kính hiển vi GEZHI SFP có mặt Transceiving (Tx) và phía nhận (Rx). Máy thu phát có một laser liên lạc với phía nhận của ống kính ... Read More
2019-12-10 11:36:06
Trung Quốc Bộ thu phát tín hiệu LC Duplex LC hai mặt của Avaya, 1310nm 10Km SFP Bộ thu phát quang học nhà máy sản xuất

Bộ thu phát tín hiệu LC Duplex LC hai mặt của Avaya, 1310nm 10Km SFP Bộ thu phát quang học

Bộ thu phát tín hiệu LC Duplex LC hai mặt của Avaya, 1310nm 10Km SFP Bộ thu phát quang học Kính hiển vi GEZHI SFP có mặt Transceiving (Tx) và phía nhận (Rx). Máy thu phát có một laser liên lạc với phía nhận của ... Read More
2019-12-10 11:36:05
Trung Quốc Kết nối Arista LC SFP-1G-LX SFP Fiber Module 1.25Gbps SFP Transceiver Modules nhà máy sản xuất

Kết nối Arista LC SFP-1G-LX SFP Fiber Module 1.25Gbps SFP Transceiver Modules

Kết nối Arista LC SFP-1G-LX SFP Fiber Module 1.25Gbps SFP Transceiver Modules Kính hiển vi GEZHI SFP tuân thủ với đặc tả MSA SFP. SFP là thế hệ tiếp theo của GBIC và khoảng một nửa kích thước của GBIC.Nó có một ... Read More
2019-12-10 11:36:05
Page 3 of 18|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 >|