Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmPhụ kiện dây Patch

Phụ kiện dây SC SC FC FC 3 mét Dây nhảy đơn 3.0mm Tùy chỉnh

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Phụ kiện dây SC SC FC FC 3 mét Dây nhảy đơn 3.0mm Tùy chỉnh

Trung Quốc Phụ kiện dây SC SC FC FC 3 mét Dây nhảy đơn 3.0mm Tùy chỉnh nhà cung cấp
Phụ kiện dây SC SC FC FC 3 mét Dây nhảy đơn 3.0mm Tùy chỉnh nhà cung cấp Phụ kiện dây SC SC FC FC 3 mét Dây nhảy đơn 3.0mm Tùy chỉnh nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Phụ kiện dây SC SC FC FC 3 mét Dây nhảy đơn 3.0mm Tùy chỉnh

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: GEZHI or OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: GZ-Patch Cord

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1
Giá bán: Get Latest Price
Packaging Details: 1pcs in a Plastic bag
Delivery Time: 1~3working days
Supply Ability: 100000pcs per week
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Cáp Patch Chế độ: Chế độ đơn
Lõi: Đơn giản Đánh bóng: SC-FC
Chiều dài: Tùy chỉnh ứng dụng: FTTB

 
 
SC - FC 3meter Single mode Fiber Optic Patch Cord Single 3.0mm Jumper Cable

 
 

 Product Description

Fiber Optic Patch Cord, SC-FC 3.0m ,Single-mode Single Fiber optic jumper 3.0mm Jumper Cable
Features:
---Low insertion
---High return loss
---IEC,JIS,TELCORDIA-326 compliance
---ROHS compliance
---compact design

Applications:
CATV; FTTx+LAN; Telecommunication networks;Data networks
Parameters:

Insertion Loss:no greater than 0.2dB(SM);0.3dB(MM)
Return Loss:PC:no less than 45dB,UPC:no less than 50dB,APC≥60dB(SM); PC:no less than 35dB(MM);
Exchangeability:no greater than 0.2dB
Temperature Range: -45~+85 degrees

Single mode fiber optic cable pictu

 
     
                                               
Phụ kiện dây SC SC FC FC 3 mét Dây nhảy đơn 3.0mm Tùy chỉnh
Phụ kiện dây SC SC FC FC 3 mét Dây nhảy đơn 3.0mm Tùy chỉnh
 

   Our Company                                                                                     

 

GEZHI Photonics supply fiber optic patch cables, fiber optic patch cord, LC,SC/APC,ST, E2000/APC,MU, VF45,FC, MT-RJ, SC, MPO, Volition,MTP, FC/APC, ST/APC, LC/APC, E2000, DIN, D4, SMA, Escon,FDDI,RoHS compliant,LSZH,Riser,Plenum,OFNR,OFNP,simplex, duplex,single mode,9/125,SM, multimode,MM, 50/125, 62.5/125,fiber optic jumpers cables.

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ena Lin

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)