Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmPhụ kiện dây Patch

Cáp nối sợi quang 3D đã qua SC / UPC - Dây nhảy đơn chế độ SC / UPC

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Cáp nối sợi quang 3D đã qua SC / UPC - Dây nhảy đơn chế độ SC / UPC

Trung Quốc Cáp nối sợi quang 3D đã qua SC / UPC - Dây nhảy đơn chế độ SC / UPC nhà cung cấp
Cáp nối sợi quang 3D đã qua SC / UPC - Dây nhảy đơn chế độ SC / UPC nhà cung cấp Cáp nối sợi quang 3D đã qua SC / UPC - Dây nhảy đơn chế độ SC / UPC nhà cung cấp Cáp nối sợi quang 3D đã qua SC / UPC - Dây nhảy đơn chế độ SC / UPC nhà cung cấp Cáp nối sợi quang 3D đã qua SC / UPC - Dây nhảy đơn chế độ SC / UPC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Cáp nối sợi quang 3D đã qua SC / UPC - Dây nhảy đơn chế độ SC / UPC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: GEZHI or OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: GZ-Patch Cord

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1
Giá bán: Get Latest Price
Packaging Details: 1pcs in a Plastic bag
Delivery Time: 1~3working days
Supply Ability: 100000pcs per week
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Cáp Patch Chế độ: Chế độ đơn
Lõi: Duplex Đánh bóng: SC / UPC sang SC / UPC
Chiều dài: Tùy chỉnh ứng dụng: FTTB

Cáp nối sợi quang 3D đã qua SC / UPC - Dây nhảy đơn chế độ SC / UPC


GEZHI Photonics cung cấp cáp vá sợi quang , dây vá sợi quang , LC, SC / APC, ST, E2000 / APC, MU, VF45, FC, MT-RJ, SC, MPO, Volition, MTP, FC / APC, ST / APC , LC / APC, E2000, DIN, D4, SMA, Escon , FDDI , tuân thủ RoHS, LSZH, Riser, Plenum, OFNR, OFNP, Simplex, duplex, chế độ đơn , 9/125 , SM, multimode , MM, 50/125 , 62,5 / 125 , cáp nhảy sợi quang.

Đặc tính

  • Đầu nối với MT-RJ, SC, ST, FC, LC, MU, MPO / MTP, LX5, DIN, D4, ESCON ok
  • Trước khi giao hàng, sẽ kiểm tra từng mất chèn dây vá
  • Tuân thủ thông số kỹ thuật của Telcordia GR-326-CORE và Tiêu chuẩn RoHS
  • Chế độ đơn & Đa chế độ PC / UPC Ba Lan
  • Các cụm sợi đơn giản, song công và nhân được sử dụng cho cấu hình hình dạng tiêu chuẩn và tùy chỉnh.
  • OEM, ODM, nhãn khách hàng, gói ok


Dịch vụ độc đáo:

  1. MẪU MIỄN PHÍ để kiểm tra chất lượng có sẵn
  2. Thời gian hàng đầu 3-5 ngày nếu số lượng đặt hàng <10000 chiếc
  3. Bản vẽ, Thông số kỹ thuật, Báo cáo thử nghiệm có thể được gửi bất cứ lúc nào nếu có yêu cầu
  4. Khiếu nại chất lượng sẽ được xử lý trong 24 giờ bởi Phòng dịch vụ sau bán hàng của chúng tôi

Thông số kỹ thuật

Mục Chế độ đơn (nomomodo) Đa chế độ (Đa chế độ)
Bước sóng 1310 & 1550nm 850 & 1300nm
Loại sợi 9 / 125um

62,5 / 125um, 50 / 125um, 50 / 125um

OM3,50 / 125um OM4

Loại trình kết nối SC ST FC LC MU MTRJ E2000 DIN D4 ESCON
Mất trung bình chèn ≤0,3dB ≤0,3dB
Tối đa mất chèn ≤0,5dB ≤0,5dB
Mất mát trở lại UPC≥55dB; APC≥65dB ≥20dB
Nhiệt độ hoạt động -40 ~ + 75oC
Nhiệt độ lưu trữ -40 ~ + 85oC


Thông tin đặt hàng

Đầu nối A Đầu nối B Loại sợi Đường kính cáp Áo khoác cáp Chiều dài
LC / UPC LC / UPC 9 / 125um Đơn giản 0,9mm PVC 0,5m
LC / APC LC / APC 50/1125 Đơn giản 1,8mm LSZH 1 triệu
FC / UPC FC / UPC 62,5 / 125um 2.0 faxplex 3 m
FC / APC FC / APC 50 / 125um OM3 Đơn giản 3.0mm 5m
SC / UPC SC / UPC 50 / 125um OM4 Song công 1,8mm ...
SC / APC SC / APC Song công 2.0mm
ST / UPC ST / UPC Song công 3.0mm
MTRJ / nữ MTRJ / nữ Vòng 3.0mm
MTRJ / nam MTRJ / nam ...
MU / UPC MU / UPC
MU / APC MU / APC
E2000 E2000
... ...
Sản phẩm của chúng tôi

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ena Lin

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)