Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm10G SFP + thu phát

Bộ thu phát quang 10km LR DDM 10G, bộ thu phát sợi quang SFP-10G-LR

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ thu phát quang 10km LR DDM 10G, bộ thu phát sợi quang SFP-10G-LR

Trung Quốc Bộ thu phát quang 10km LR DDM 10G, bộ thu phát sợi quang SFP-10G-LR nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ thu phát quang 10km LR DDM 10G, bộ thu phát sợi quang SFP-10G-LR

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: GEZHI
Chứng nhận: TUV/CE/FCC/RoHS/ISO9001
Model Number: GP-H131-LRC

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
Giá bán: Get Latest Price
Packaging Details: According to quantity ,we can offer 1 by one in box ,or 10pcs in plastic box or 20pcs.
Delivery Time: 1~4 work days
Supply Ability: 60000 Piece/Pieces per month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Dữ liệu: 10,3Gb / giây Khoảng cách: lên tới 10km
Quyền lực: 3,3V Đầu nối: LC đôi
Tuân thủ: MSA SFF-8431, IEEE 802.3ae

10G 1310nm 10km LR SFP + thu phát

10G 1310nm 10km LR DDM SFP + LC SFP-10G-LR

Bộ thu phát 10G SFP + được thiết kế cho Ethernet 10G trên mỗi 802.3ae và nó có thể hỗ trợ tốc độ dữ liệu từ 9,95Gb / giây đến 11,1Gb / giây. Chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện I2C như được chỉ định trong SFP + MSA. Chúng tôi có thể cung cấp khả năng tương thích 100%.

Đặc trưng:

SFP cắm nóng

Máy phát DFB-LD 1310nm
Tốc độ truyền dữ liệu: 10.3Gbps
Khoảng cách lên tới 10km
Nguồn cung cấp đơn 3.3V và Giao diện logic TTL
Đầu nối LC kép
Tuân thủ MSA SFF-8431, IEEE 802.3ae
Chức năng giám sát chẩn đoán kỹ thuật số
Nhiệt độ hoạt động: 0-70oC


Các ứng dụng:

10GBASE-LR ở tốc độ 10,31Gb / giây
10GBASE-LW ở tốc độ 9,95Gbps

Kênh sợi 10G

10G 1310nm 10km LR DDM SFP + LC Tương thích SFP-10G-LR

Kích thước cơ học:

SFP.png

Thông tin đặt hàng:

Một phần số Mô tả Sản phẩm
GP-H131-LRC 1310nm, SFP +, 10Gbps, 10km, 0ºC ~ + 70ºC

Module SFP Plus 10Gb, 10G Mini-GBIC Bộ thu phát quang có thể cắm nóng

100% thiết bị thổi khí comptible và thương hiệu bạn cần.

SFP-10G-LR ACCEDIAN 7 SN-400 ACCEDIAN 7 SN-500

ADTRAN 1442410G1 ADTRAN 1442420G1 ADTRAN 1700486F1

ALCATEL-LUCENT 3HE04823AA SFP-10G-LR-ALCATEL 3FE62600DA 3FE62600EA

ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-SP10LR ARISTA SFP-10G-LR-ARISTA ARUBA SFP-10GE-LR-ARUBA

AVAYA AA1403011-E6 MẠNG BLADE BN-CKM-SP-LR BROCADE-FOUNDRY 10G-SFPP-LR

BROCADE-FOUNDRY XBR-000153 CALIX 100-01512 CALIX 100-01903

KIỂM TRA ĐIỂM CPAC-TR-10LR CHELSIO SM10G-LR CIENA XCVR-S10V31

CITRIX EW3A0000711 CYAN 280-0092-00 TRUNG TÂM DỮ LIỆU DỮ LIỆU AN-SFP10G-LR

DELL 0RN84N DELL 330-2403 DELTA LCP-10G3B4QDR

DELTA LCP-8500B4QDR ENTERASYS 10GBASE-LR-SFPP EXTREME 10302

F5 MẠNG F5UPGSFP + LRR FINISAR FTLX1471D3BCL FORCE10 GP-10GSFP-1L

FORTINET FG-TRAN-SFP + LR FUJITSU SFPP-LR GIGAMON SFP-533

H3C 0231A0A8 J9151A JD094B 455886-B21

IBM 45W1216 IBM 45W4264 INTEL E10GSFPLR JDSU JSH-01LWAA1

JUNIPER EX-SFP-10GE-LR MELLANOX MFM1T02A-LR MRV SFP-10GD-LX

MRV SFP-8GD-LR NETGEAR AXM762 PALO ALTO PAN-SFP-PLUS-LR

SÔNG-SFP-CSK-LR

10G 1310nm 10km LR DDM SFP + LC Tương thích SFP-10G-LR10G 1310nm 10km LR DDM SFP + LC Tương thích SFP-10G-LR10G 1310nm 10km LR DDM SFP + LC Tương thích SFP-10G-LR

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ariel Yuan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)