Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm10G SFP + thu phát

300m SFP + Bộ thu phát quang, Module thu phát 10G - SFPP - SR 10G SFP +

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

300m SFP + Bộ thu phát quang, Module thu phát 10G - SFPP - SR 10G SFP +

Trung Quốc 300m SFP + Bộ thu phát quang, Module thu phát 10G - SFPP - SR 10G SFP + nhà cung cấp
300m SFP + Bộ thu phát quang, Module thu phát 10G - SFPP - SR 10G SFP + nhà cung cấp 300m SFP + Bộ thu phát quang, Module thu phát 10G - SFPP - SR 10G SFP + nhà cung cấp 300m SFP + Bộ thu phát quang, Module thu phát 10G - SFPP - SR 10G SFP + nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  300m SFP + Bộ thu phát quang, Module thu phát 10G - SFPP - SR 10G SFP +

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: Gezhi
Chứng nhận: CE,RoHs,FCC
Model Number: GP-H185-SRC

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
Giá bán: Get Latest Price
Packaging Details: According to quantity ,we can offer 1 by one in box ,or 10pcs in plastic box or 20pcs.
Delivery Time: 3~5 work days
Payment Terms: L/C, T/T
Supply Ability: 60000 Piece/Pieces per month for 10G-SFPP-SR-GEZHI
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Yếu tố hình thức: SFP + thu phát Tốc độ dữ liệu: 10GBASE-SR
Yếu tố hình thức: SFP + Đầu nối: LC
Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 300m

10G - SFPP - SR 10G SFP + Module thu phát, SFP tương thích + thu phát quang 300m

Sự miêu tả

  • Phần # GEZHI- 10G-SFPP-SR
  • Loại SFP + thu phát
  • Mô tả 10GBASE-SR SFP + cho Brocade®
  • Phần OEM # 10G-SFPP-SR

Thông số kỹ thuật

Nhà sản xuất: Gezhi Photonics Công ty TNHH
Chế độ: Sợi đa chế độ (MMF)
Model: 10G-SFPP-SR-GEZHI (Tương thích 100% Brocade®)
Tốc độ dữ liệu: 10GBASE-SR
Yếu tố hình thức: SFP +
Đầu nối: LC
Bước sóng: 850nm
Khoảng cách: 300m

Tiêu chuẩn tuân thủ
Tuân thủ SFP + MSA
Tuân thủ RoHS
IEEE 802.3ae

Đặc trưng

Mô-đun thu phát GEZHI SFP + được chứng nhận tuân thủ 100% trong tất cả các ứng dụng OEM. Chúng được cấu hình sẵn với một mã cụ thể của ứng dụng để đáp ứng yêu cầu được đặt ra bởi bộ định tuyến và chuyển đổi OEM. Bộ thu phát tương thích Axiom thực hiện, phù hợp và hoạt động giống hệt nhau khi được so sánh với Bộ thu phát gốc Nguyên. Bộ thu phát của chúng tôi hoàn toàn tuân thủ thỏa thuận đa nguồn (MSA) cho phép chúng hoạt động trong tất cả các nền tảng tuân thủ MSA. Bộ thu phát thương hiệu Axiom cũng hoạt động với các thương hiệu khác trong cùng một mạng.

  • Khả năng tương thích được đảm bảo 100%
  • Số phần và tuần tự hóa sản phẩm độc đáo; Loại bỏ bất kỳ xung đột giao tiếp mạng và cung cấp nhận dạng dễ dàng
  • Tuân thủ đầy đủ thỏa thuận đa nguồn (MSA) cho phép họ làm việc trong tất cả các nền tảng tuân thủ MSA

Tên nhà sản xuất thiết bị gốc (OEM) ® có thể là nhãn hiệu đã đăng ký của OEM tương ứng và OEM không được ủy quyền cũng như không tài trợ cho việc sử dụng nhãn hiệu hoặc tên thương mại của mình. Tất cả các tên OEM được sử dụng cho mục đích so sánh.

Sự bảo đảm

Bảo hành trọn đời có giới hạn

Kích thước cơ học:

SFP.png

Thông tin đặt hàng:

Yếu tố hình thức: SFP +
Khoảng cách: 10km
Giao diện: LC
Tốc độ dữ liệu (tối đa): 10Gb / giây
Nhiệt độ trường hợp thấp (° C) - 5 ° C
Nhiệt độ vỏ cao cấp (° C) 85 ° C
Chẩn đoán: DDM
Người cho thuê: VSCEL, PIN
Cung cấp điện áp: 3,3V
Các ứng dụng: 10Gbps SFP + thu phát quang, tầm với 10km
Chứng nhận: TUV / CE / FCC / RoHS / ISO 9001

Hình ảnh:

Thương hiệu tương thích

, Alcatel, H3C ,, Huawei, linksys, Exteme, Juniper, 3COM, Intel, Nortel, Dell, thổ cẩm,
Netgear, Avaya, Alliedtelesis, Bdcom, D-link, RedBack, Emulex, Enterasys, Force10, Zyxel, IBM, DCN, Foundry, ZTE, Planet, IP-COM, Telco, TRENDnet, Vixel, TP-Link ...

Nhà cung cấp phần CORE

Thông tin công ty

GEZHI Photoncis được thành lập vào năm 2011, là nhà cung cấp hàng đầu cho các sản phẩm chủ động và thụ động quang học tại Trung Quốc. Chúng tôi thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các sản phẩm quang học để đáp ứng nhu cầu truyền thông quang của Ethernet, SDH / SONET, màn hình video, FTTH, WDM Netowrk, Mạng truy cập, Mạng CATV, Hệ thống EPON, v.v.

Chuyên nghiệp, tinh tế và thụ động, Với chất lượng đáng tin cậy và giá cả cạnh tranh ,, GEZHI Photonics cung cấp các sản phẩm và dịch vụ được mong đợi cho khách hàng, Trong những năm qua, GEZHI đã giành được sự tự tin và uy tín lớn từ khách hàng trong và ngoài nước.

Dây chuyền sản xuất

Máy thu phát J9151A X132 10G SFP + LC LR, 10 km, SFP + thu phát 1310nm

Câu hỏi thường gặp

1. Chất lượng sản phẩm của Gezhi Photonics như thế nào?

Gezhi Photonics là một nhà sản xuất chuyên nghiệp với kinh nghiệm hơn 5 năm trong sợi quang thu phát và Passive Components. Chúng tôi có hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tất cả các sản phẩm đã trải qua thử nghiệm tương thích nghiêm trọng, thử nghiệm vòng tròn nhiệt độ 48 giờ, vv trước khi ra mắt trên thị trường.

2. Sản phẩm của bạn có tương thích với hệ thống của tôi không?

Tất cả các sản phẩm của chúng tôi được sản xuất tuân thủ nghiêm ngặt tiêu chuẩn MSA, chúng có thể hoạt động tốt với những thương hiệu không có yêu cầu tương thích, như, IBM, DELL, SUN, v.v. Nhưng một số thương hiệu như, Juniper, v.v., có thể cần riêng tư mã hóa bên trong để tương thích, nếu bạn có thể cho chúng tôi biết thương hiệu và mô hình hệ thống của bạn, chúng tôi có thể giải quyết vấn đề tương thích trước khi hàng hóa được giao .

3. Tại sao các bộ thu phát và linh kiện của Gezhi Photonics rẻ hơn nhiều so với các bộ phận khác?

Bởi vì chúng tôi là nhà sản xuất ban đầu và chúng tôi bán với giá tiếp thị trực tiếp.

4. Tôi có thể sử dụng logo và nhãn hiệu riêng của chúng tôi không?

Có, chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ OEM và tạo ra các sản phẩm có nhãn của riêng bạn.

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ariel Yuan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)