Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm10G SFP + thu phát

Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC

Trung Quốc Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC nhà cung cấp
Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC nhà cung cấp Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC nhà cung cấp Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC nhà cung cấp Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China ,Shenzhen
Hàng hiệu: Gezhi
Chứng nhận: FCC,CE,RoHs
Model Number: GP-H185-SRC

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
Giá bán: US $1 - 15/ Piece | 1 Piece/Pieces for 10G SFP LR Transceiver
Packaging Details: Neutral packing, INGELLEN packing, OEM packing
Delivery Time: 5-8 work days
Payment Terms: T/T, Western Union,paypal
Supply Ability: 10000 Piece/Pieces per month
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tốc độ dữ liệu: 8 Gbps đến 11.3 Gbps Tên sản phẩm: 10G SFP + thu phát
Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 300 mét
Phạm vi nhiệt độ: Thương mại 0 ° C đến 70 ° C Chẩn đoán kỹ thuật số (DDM): Đúng
Điểm nổi bật:

sfp optical module

,

transceiver fiber optic

10 GBase SFP SR LC
 
Bộ thu phát 10G SFP Plus SR 850nm 300M LC
 
 
Đặc trưng:

  • SFP + SR
  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên tới 10,3Gbps
  • Máy phát VCSEL 850nm
  • Khoảng cách lên tới 300m @ 50/125 um MM

Ứng dụng:

  • 10G Ethernet ZR và Kênh sợi 10G
  • Tốc độ bit OEC G.709 OTU1e / 2 / 2e
  • Kênh sợi quang 8,5Gb / giây

Sự miêu tả:
 
Gezhi's GP-H185-SRC optical transceivers are Enhanced Small Form Factor Pluggable SFP+ transceivers designed for use in 10-Gigabit multi-rate links up to 300m of G.652 single mode fiber. Bộ thu phát quang GP-H185-SRC của Gezhi là bộ thu phát SFP + yếu tố dạng nhỏ được tăng cường được thiết kế để sử dụng trong các liên kết đa tốc độ 10 Gigabit lên đến 300m sợi quang chế độ đơn G.652. They are compliant with SFF-8431, SFF-8432 and support 10G Ethernet SR and 10G Fibre Channel. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và hỗ trợ 10G Ethernet SR và 10G Fiber Channel.
 
Digital diagnostics functions are available via a 2-wire serial interface, as specified in SFF-8472. Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472. GP-H185-SRC transceivers are RoHS compliant as per Directive 2011/65/EU. Bộ thu phát GP-H185-SRC tuân thủ RoHS theo Chỉ thị 2011/65 / EU.
 
Mô-đun quang GEZHI 10Gb SFP Plus tương thích 100% với các thiết bị bên dưới và các thiết bị khác mà bạn cần.
 
Tương thích QUẢNG CÁO 1442401G1
Multirate SR LC, 300 meters, 850 nm SFP+ transceiver. Đa năng SR LC, 300 mét, SFP + thu phát 850nm. 100% Adtran compatible. Tương thích 100% Adtran.
Tương thích ADVA 1061701855-01
10GBase SR LC, 300 meters, 850 nm SFP+ transceiver. Bộ thu phát 10 GB SR LC, 300 mét, SFP + 850nm. 100% ADVA compatible. Tương thích 100% ADVA.
Tương thích ALCATEL-LUCENT 3HE04824AA
10GBase SR LC, Multi-mode Fiber (MMF) , 850 nm SFP+ transceiver. 10GBase SR LC, Sợi đa chế độ (MMF), SFP + thu phát 850nm. 100% Alcatel-Lucent compatible. Tương thích 100% với Alcatel-Lucent.
Tương thích ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-SP10SR
AT-SP10SR - SFP-10G-SR 100% tương thích Telesis Đồng minh.
Tương thích ARISTA SFP-10G-SR-ARISTA

Thông tin đặt hàng:

Một phần số Mô tả Sản phẩm
GP-H185-SRC 850nm, SFP +, 10Gbps, 300m, 0ºC ~ + 70ºC

 
Kích thước cơ học:
Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC
Lợi thế cạnh tranh:
1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (/ Extreme / Juniper / IBM lệch)
4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh


Thiết bị kiểm tra:
Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Shirley Ding

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)