Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm10G SFP + thu phát

Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC

Trung Quốc Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC nhà cung cấp
Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC nhà cung cấp Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC nhà cung cấp Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC nhà cung cấp Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ thu phát quang SFP Plus / 10G SR 850nm 300M LC

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China ,Shenzhen
Hàng hiệu: Gezhi
Chứng nhận: FCC,CE,RoHs
Model Number: GP-H185-SRC

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
Giá bán: US $1 - 15/ Piece | 1 Piece/Pieces for 10G SFP LR Transceiver
Packaging Details: Neutral packing, INGELLEN packing, OEM packing
Delivery Time: 5-8 work days
Payment Terms: T/T, Western Union,paypal
Supply Ability: 10000 Piece/Pieces per month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tốc độ dữ liệu: 8 Gbps đến 11.3 Gbps Tên sản phẩm: 10G SFP + thu phát
Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 300 mét
Phạm vi nhiệt độ: Thương mại 0 ° C đến 70 ° C Chẩn đoán kỹ thuật số (DDM):

10 GBase SFP SR LC

Bộ thu phát 10G SFP Plus SR 850nm 300M LC


Đặc trưng:

  • SFP + SR
  • Tốc độ dữ liệu hoạt động lên tới 10,3Gbps
  • Máy phát VCSEL 850nm
  • Khoảng cách lên tới 300m @ 50/125 um MM

Ứng dụng:

  • 10G Ethernet ZR và Kênh sợi 10G
  • Tốc độ bit OEC G.709 OTU1e / 2 / 2e
  • Kênh sợi quang 8,5Gb / giây

Sự miêu tả:

Bộ thu phát quang GP-H185-SRC của Gezhi là bộ thu phát SFP + yếu tố dạng nhỏ được tăng cường được thiết kế để sử dụng trong các liên kết đa tốc độ 10 Gigabit lên đến 300m sợi quang chế độ đơn G.652. Chúng tương thích với SFF-8431, SFF-8432 và hỗ trợ 10G Ethernet SR và 10G Fiber Channel.

Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện nối tiếp 2 dây, như được chỉ định trong SFF-8472. Bộ thu phát GP-H185-SRC tuân thủ RoHS theo Chỉ thị 2011/65 / EU.

Mô-đun quang GEZHI 10Gb SFP Plus tương thích 100% với các thiết bị bên dưới và các thiết bị khác mà bạn cần.

QUẢNG CÁO 1442401G1
Đa năng SR LC, 300 mét, SFP + thu phát 850nm. Tương thích 100% Adtran.
ADVA 1061701855-01
Bộ thu phát 10 GB SR LC, 300 mét, SFP + 850nm. Tương thích 100% ADVA.
ALCATEL-LUCENT 3HE04824AA
10GBase SR LC, Sợi đa chế độ (MMF), bộ thu phát SFP + 850nm. Tương thích 100% với Alcatel-Lucent.
ĐIỆN THOẠI LIÊN KẾT AT-SP10SR
AT-SP10SR - SFP-10G-SR Tương thích 100% Đồng minh Telesis.
ARISTA SFP-10G-SR-ARISTA
SFP-10G-SR-ARISTA - Bộ thu phát SFP Plus 10GBase, 300m, 850nm. Tương thích 100% Arista
ARUBA SFP-10GE-SR-ARUBA
10Gbase SR LC, 300 mét, SFP + thu phát 850nm. 100% tương thích với Argentina.
AVAYA AA1403015-E6
MẠNG BLADE BN-CKM-SP-SR BROCADE-FOUNDRY 10G-SFPP-SR BROCADE-FOUNDRY XBR-000164
CALIX 100-01514 CALIX 100-01515 KIỂM TRA ĐIỂM CPAC-TR-10SR CHELSIO SM10G-SR
CIENA XCVR-S00Z85
SFP-10G-SR
SFP-10G-SR - 10 GB SR LC, 300 METERS, 850 NM SFP + TRANSCEIVER. 100% TƯƠNG THÍCH.
CITRIX EW3B0000710 CYAN 280-0330-00 LỰA CHỌN TRUNG TÂM DỮ LIỆU AN-SFP10G-SR
DELL 330-2405 DELTA LCP-10G3A4EDR ENTERASYS 10GBASE-SR-SFPP
EXTREME 10301 F5 MẠNG F5UPGSFP + R FINISAR FTLF8528P2BNV
FINISAR FTLX8571D3BCL FORCE10 GP-10GSFP-1S FORTINET FG-TRAN-SFP + SR
FORTINET FS-TRAN-SFP + SR FUJITSU SFPP-SR GIGAMON SFP-532
H3C 0231A0A6 J9150A JD092B JD092B
IBM 45W4743 INTEL E10GSFPSR INTEL TXN181070850X1B
JDSU PLRXPL-SC-S43-22-N JUNIPER EX-SFP-10GE-SR MARCONI SFP-10G-SR-MAR
MELLANOX MFM1T02A-SR MERAKI SFP-10GB-SR MRV SFP-10GD-SX
NETGEAR AXM761 PALO ALTO PAN-SFP-PLUS-SR RIVERBED SFP-CSK-SR
SẮC SẮC SFM10G-SR SUN X2129A

Thông tin đặt hàng:

Một phần số Mô tả Sản phẩm
GP-H185-SRC 850nm, SFP +, 10Gbps, 300m, 0ºC ~ + 70ºC


Kích thước cơ học:

Lợi thế cạnh tranh:
1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (/ Extreme / Juniper / IBM lệch)
4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

Thiết bị kiểm tra:

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Shirley Ding

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)