Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm10G SFP + thu phát

10km Liên kết quang 10G Sfp + Transceiver, 10GBASE-LR SFP + Module thu phát

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

10km Liên kết quang 10G Sfp + Transceiver, 10GBASE-LR SFP + Module thu phát

Trung Quốc 10km Liên kết quang 10G Sfp + Transceiver, 10GBASE-LR SFP + Module thu phát nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  10km Liên kết quang 10G Sfp + Transceiver, 10GBASE-LR SFP + Module thu phát

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: GEZHI or OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: SFP-10G-LR-A

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1pcs
Giá bán: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~3working days after payment
Payment Terms: T/T, Paypal,Western Union
Supply Ability: 60,000pcs per month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Mạng SFP Datarate: 10 GB
Bước sóng: 1310nm Khoảng cách: 10km
Kết nối: LC kép Hệ thống: Chuyển đổi ứng dụng 7124FX

10GBASE-LR SFP + Module thu phát, 10km Liên kết quang 10G Sfp + Transceiver

 

 

SFP-10G-LR-A

Mô-đun quang học 10GBASE-LR SFP +, 1310nm lên đến 10km so với SMF song công với DOM

 

Điều này Tương thích SFP-10G-LR-A compatible SFP+ transceiver provides 10GBase-LR througut up to 10km over single-mode fiber (SMF) at a wavelength of 1310nm using a LC connector. bộ thu phát SFP + tương thích cung cấp 10GBase-LR througut lên đến 10km so với sợi quang đơn mode (SMF) ở bước sóng 1310nm bằng đầu nối LC. It is guaranteed to be 100% compatible with the equivalent Nó được đảm bảo tương thích 100% với tương đương transceiver. thu phát. This easy to install, hot swappable transceiver has been programmed, uniquely serialized and data-traffic and application tested to ensure that it will initialize and perform identically. Bộ thu phát dễ dàng cài đặt, có thể trao đổi nóng này đã được lập trình, tuần tự hóa và lưu lượng dữ liệu và ứng dụng được kiểm tra để đảm bảo rằng nó sẽ khởi tạo và thực hiện giống hệt nhau. Digital optical monitoring (DOM) support is also present to allow access to real-time operating parameters. Hỗ trợ giám sát quang kỹ thuật số (DOM) cũng có mặt để cho phép truy cập các thông số vận hành thời gian thực. Chúng tôi đứng đằng sau chất lượng sản phẩm của chúng tôi và tự hào cung cấp bảo hành trọn đời hạn chế.

 

Đặc trưng:

  • 10GBASE-LR Yếu tố hình thức nhỏ Pluggable Plus (SFP +).
  • Chuẩn 10-Gigabit Ethernet (10GBASE-LR AT).
  • Tốc độ đường truyền 10 Gbit / giây.
  • Khoảng cách hoạt động lên tới 10km trên sợi OS1.
  • Bước sóng 1310nm.
  • Đầu nối song công LC tiêu chuẩn công nghiệp.
  • LR trên sợi Singlemode (SMF).
  • Giám sát quang kỹ thuật số (DOM).

 

Ứng dụng

  • Công tắc 7048T-A GbE
  • Chuyển đổi trung tâm dữ liệu 7050
  • Dòng 7050
  • Sê-ri 7100
  • Chuyển đổi ứng dụng 7124FX
  • Dòng 7150
  • 7500 Series - Công tắc cột sống mô-đun 7504

 

Sự chỉ rõ:

 

P / N SFP-10G-LR-A
Datarate 10Gbase
Rốn 1310nm
Khoảng cách 10km
Hệ thống điều khiển DFB
Người nhận GHIM
DDM / DOM Đúng
Phương tiện truyền thông SMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến + 70 ° C
Thương hiệu tương thích có sẵn Arista

 

 

Lợi thế cạnh tranh:


1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích đầy đủ
4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

 

10km Liên kết quang 10G Sfp + Transceiver, 10GBASE-LR SFP + Module thu phát

 

 

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ena Lin

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)