Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmModule SFP SFP

622Mb / s SFP Module thu phát quang học cho OC-12 / STM-4, Module Ethernet SFP

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

622Mb / s SFP Module thu phát quang học cho OC-12 / STM-4, Module Ethernet SFP

Trung Quốc 622Mb / s SFP Module thu phát quang học cho OC-12 / STM-4, Module Ethernet SFP nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  622Mb / s SFP Module thu phát quang học cho OC-12 / STM-4, Module Ethernet SFP

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: GEZHI or OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Số mô hình: GS-0631-L2CD

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
Giá bán: Get Latest Price
chi tiết đóng gói: 10 hoặc 20pcs trong khay nhựa
Thời gian giao hàng: 1 ~ 3 ngày làm việc sau khi thanh toán
Điều khoản thanh toán: T / T, Paypal, Western Union
Khả năng cung cấp: 60.000 chiếc / tháng
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Máy thu phát quang SDH Datarate: 622Mb / giây
Bước sóng: 1310nm Khoảng cách: 20km
Kết nối: LC song công Ứng dụng: Liên kết truyền dẫn quang

Mô-đun thu phát quang SFP 622Mb / s cho OC-12 / STM-4, Mô-đun SFP Ethernet

 

Bộ chuyển đổi giao diện Gigabit có thể cắm yếu tố định dạng nhỏ (SFP) GEZHI Photonics là một thiết bị đầu vào / đầu ra có thể tráo đổi được cắm vào cổng Gigabit Ethernet hoặc khe cắm, liên kết cổng với mạng.

 

Đặc trưng:

  • Tốc độ dữ liệu lên tới 622Mbps
  • 1310nm FP laser và bộ tách sóng quang PIN để truyền 20km
  • Tuân thủ SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công
  • Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số:
  • Hiệu chuẩn bên trong hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài
  • Tương thích với RoHS
  • + Nguồn 3,3V
  • Phạm vi nhiệt độ hoạt động từ 0 ° C đến + 70 ° C (Thương mại)

 

Ứng dụng

  • SDH STM-4, S-4.1
  • SONET OC-12 IR1
  • Liên kết quang khác

 

Sự chỉ rõ:

P / N GS-0631-L2CD
Datarate 622Mb / giây
Rốn 1310nm
Khoảng cách 20km
Hệ thống điều khiển Chi cục Kiểm lâm
Người nhận GHIM
DDM / DOM Đúng
Phương tiện truyền thông SMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến + 70 ° C
Thương hiệu tương thích có sẵn , Alcatel ,, 3COM, Juniper, Huawei, v.v ...

 

 

Lợi thế cạnh tranh:
1. Chất lượng tuyệt vời và thời gian bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (// Extreme / Juniper / H3C)
4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

 

622Mb / s SFP Module thu phát quang học cho OC-12 / STM-4, Module Ethernet SFP

 

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ena Lin

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)