Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmModule SFP SFP

Extreme Compatible SFP Fiber Module 10051 - 1000Base SX LC 550 Meters 850 Nm

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Extreme Compatible SFP Fiber Module 10051 - 1000Base SX LC 550 Meters 850 Nm

Trung Quốc Extreme Compatible SFP Fiber Module 10051 - 1000Base SX LC 550 Meters 850 Nm nhà cung cấp
Extreme Compatible SFP Fiber Module 10051 - 1000Base SX LC 550 Meters 850 Nm nhà cung cấp Extreme Compatible SFP Fiber Module 10051 - 1000Base SX LC 550 Meters 850 Nm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Extreme Compatible SFP Fiber Module 10051 - 1000Base SX LC 550 Meters 850 Nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China, Shenzhen
Hàng hiệu: Gezhi
Chứng nhận: RoHs,CE,FCC
Model Number: GS-1285-S5x(D)

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
Giá bán: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~4working days after payment
Supply Ability: 60,000pcs per month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Yếu tố hình thức: SFP Giao diện cổng: 1 x 1,25GBase LC
Chi tiết giao diện: 1000Base SX Tốc độ dữ liệu: 1,25 Gb / giây
Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 550 mét (1804 feet)
Nhiệt độ: Thương mại 0 ° C đến 70 ° C Chẩn đoán kỹ thuật số (DDM):

EXTREME 10051 - 1000Base SX LC, 550 mét, bộ thu phát SFP 850nm. Tương thích 100%.

GS-1285-S5x (D)

Bộ thu phát quang SFP 1.25Gbps, tầm với 850nm 550m

Đặc trưng:

♦ Tốc độ dữ liệu kép của hoạt động 1.25Gbps / 1.063Gbps

♦ Bộ phát quang PIN và PIN 850nmVCSEL để truyền 550m

♦ Tuân thủ SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công

♦ Tương thích với RoHS

♦ + Nguồn điện 3,3V

♦ Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số:

♦ Hiệu chuẩn bên trong hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài

♦ Tương thích với SONET OC-24-LR-1

♦ Phạm vi nhiệt độ trường hợp hoạt động từ 0 ° C đến + 70 ° C (Thương mại)

Ứng dụng :

♦ Gigabit Ethernet

♦ Kênh sợi quang

♦ Chuyển đổi ứng dụng bảng nối đa năng

♦ Các hệ thống truyền dẫn quang khác

♦ Chuyển sang giao diện Chuyển đổi

♦ Giao diện Bộ định tuyến / Máy chủ

Sự miêu tả:

Các bộ thu phát SFP có hiệu suất cao, các mô-đun hiệu quả về chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu kép là 1.25Gbps / 1.0625Gbps và khoảng cách truyền 550m với MMF.

Bộ thu phát bao gồm ba phần: bộ phát laser VCSEL, bộ phát quang PIN được tích hợp với bộ tiền khuếch đại trở kháng (TIA) và bộ điều khiển MCU. Tất cả các mô-đun đáp ứng yêu cầu an toàn laser loại I.

Các bộ thu phát tương thích với Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) và SFF-8472. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng tham khảo SFP MSA.

Hình ảnh

Thông tin đặt hàng:

Một phần số Mô tả Sản phẩm
GS-1285-S5C 850nm, 1.25Gbps, 550m, 0ºC ~ + 70ºC
GS-1285-S5CD

850nm, 1.25Gbps, 550m, 0ºC ~ + 70ºC, với Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

Thương hiệu tương thích

Alcatel, H3C ,, Huawei, linksys, Exteme, Juniper, 3COM, Intel, Nortel, Dell, thổ cẩm,
Netgear, Avaya, Alliedtelesis, Bdcom, D-link, RedBack, Emulex, Enterasys, Force10, Zyxel, IBM, DCN, Foundry, ZTE, Planet, IP-COM, Telco, TRENDnet, Vixel, TP-Link ...

Mô-đun quang GEZHI 10Gb SFP Plus tương thích 100% với các thiết bị bên dưới và các thiết bị khác mà bạn cần.

DEM-431XT-DD tương thích 100% D-Link - Bộ thu phát SR LC 10GB, 300 mét, SFP + 850nm.

Thông tin công ty

GEZHI Photoncis được thành lập vào năm 2011, là nhà cung cấp hàng đầu cho các sản phẩm chủ động và thụ động quang học tại Trung Quốc. Chúng tôi thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các sản phẩm quang học để đáp ứng nhu cầu truyền thông quang của Ethernet, SDH / SONET, màn hình video, FTTH, WDM Netowrk, Mạng truy cập, Mạng CATV, Hệ thống EPON, v.v.

Chuyên nghiệp, tinh tế và thụ động, Với chất lượng đáng tin cậy và giá cả cạnh tranh ,, GEZHI Photonics cung cấp các sản phẩm và dịch vụ được mong đợi cho khách hàng, Trong những năm qua, GEZHI đã giành được sự tự tin và uy tín lớn từ khách hàng trong và ngoài nước.

Dây chuyền sản xuất

thu phát quang GBIC SX 1.25G 850nm 550M MMF SFP

Câu hỏi thường gặp

1. Chất lượng sản phẩm của Gezhi Photonics như thế nào?

Gezhi Photonics là nhà sản xuất chuyên nghiệp có hơn 5 năm kinh nghiệm về Máy thu phát sợi quang và Linh kiện thụ động . Chúng tôi có hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và tất cả các sản phẩm đã trải qua thử nghiệm tương thích nghiêm trọng, thử nghiệm vòng tròn nhiệt độ 48 giờ, vv trước khi ra mắt trên thị trường.

2. Sản phẩm của bạn có tương thích với hệ thống của tôi không?

Tất cả các sản phẩm của chúng tôi được sản xuất tuân thủ nghiêm ngặt tiêu chuẩn MSA, chúng có thể hoạt động tốt với các thương hiệu không có yêu cầu tương thích, như IBM, DELL, SUN, v.v. Nhưng một số thương hiệu như, Juniper, v.v., có thể cần mã hóa riêng bên trong để tương thích, nếu bạn có thể cho chúng tôi biết thương hiệu và kiểu máy của hệ thống của bạn, chúng tôi có thể giải quyết vấn đề tương thích trước khi hàng hóa được giao .

3. Tại sao các bộ thu phát và linh kiện của Gezhi Photonics rẻ hơn nhiều so với các bộ phận khác?

Bởi vì chúng tôi là nhà sản xuất ban đầu và chúng tôi bán với giá tiếp thị trực tiếp.

4. Tôi có thể sử dụng logo và nhãn hiệu riêng của chúng tôi không?

Có, chúng tôi có thể cung cấp dịch vụ OEM và tạo ra các sản phẩm có nhãn của riêng bạn.

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ariel Yuan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)