Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmModule SFP SFP

Mô đun sợi SFP tương thích 10051 - 1000Base SX LC 550 mét 850 Nm

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mô đun sợi SFP tương thích 10051 - 1000Base SX LC 550 mét 850 Nm

Trung Quốc Mô đun sợi SFP tương thích 10051 - 1000Base SX LC 550 mét 850 Nm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Mô đun sợi SFP tương thích 10051 - 1000Base SX LC 550 mét 850 Nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China, Shenzhen
Hàng hiệu: Gezhi
Chứng nhận: RoHs,CE,FCC
Model Number: GS-1285-S5x(D)

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
Giá bán: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~4working days after payment
Supply Ability: 60,000pcs per month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Yếu tố hình thức: SFP Giao diện cổng: 1 x 1,25GBase LC
Chi tiết giao diện: 1000Base SX Tốc độ dữ liệu: 1,25 Gb / giây
Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 550 mét (1804 feet)
Nhiệt độ: Thương mại 0 ° C đến 70 ° C Chẩn đoán kỹ thuật số (DDM): Đúng

1000Base SX LC, 550 meters, 850 nm SFP transceiver. 1000Base SX LC, 550 mét, thu phát SFP 850nm. 100% Extreme compatible. Tương thích 100%.

GS-1285-S5x (D)

Bộ thu phát quang SFP 1.25Gbps, tầm với 850nm 550m

 

Đặc trưng:

♦ Tốc độ dữ liệu kép của hoạt động 1.25Gbps / 1.063Gbps

♦ Bộ phát quang PIN và PIN 850nmVCSEL để truyền 550m

♦ Tuân thủ SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công

♦ Tương thích với RoHS

♦ + Nguồn điện 3,3V

♦ Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số:

♦ Hiệu chuẩn bên trong hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài

♦ Tương thích với SONET OC-24-LR-1

♦ Phạm vi nhiệt độ trường hợp hoạt động từ 0 ° C đến + 70 ° C (Thương mại)

 

Các ứng dụng:

♦ Gigabit Ethernet

♦ Kênh sợi quang

♦ Chuyển đổi ứng dụng bảng nối đa năng

♦ Các hệ thống truyền dẫn quang khác

♦ Chuyển sang giao diện Chuyển đổi

♦ Giao diện Bộ định tuyến / Máy chủ

 

Sự miêu tả:

Các bộ thu phát SFP có hiệu suất cao, các mô-đun hiệu quả về chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu kép là 1.25Gbps / 1.0625Gbps và khoảng cách truyền 550m với MMF.

The transceiver consists of three sections: a VCSEL laser transmitter, a PIN photodiode integrated with a trans-impedance preamplifier (TIA) and MCU control unit. Bộ thu phát bao gồm ba phần: máy phát laser VCSEL, photodiode PIN được tích hợp với bộ tiền khuếch đại trở kháng (TIA) và bộ điều khiển MCU. All modules satisfy class I laser safety requirements. Tất cả các mô-đun đáp ứng yêu cầu an toàn laser loại I.

The transceivers are compatible with SFP Multi-Source Agreement (MSA) and SFF-8472. Các bộ thu phát tương thích với Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) và SFF-8472. For further information, please refer to SFP MSA. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng tham khảo SFP MSA.

 

 

Thông tin đặt hàng:

 

 

Một phần số Mô tả Sản phẩm
GS-1285-S5C 850nm, 1.25Gbps, 550m, 0ºC ~ + 70ºC
GS-1285-S5CD

850nm, 1.25Gbps, 550m, 0ºC ~ + 70ºC, với Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

 
 
 
Thương hiệu tương thích
 

Mô đun sợi SFP tương thích 10051 - 1000Base SX LC 550 mét 850 Nm

 

 

Dây chuyền sản xuất

 

 

optical transceiver GBIC SX 1.25G 850nm 550M MMF SFP

 

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ariel Yuan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)