Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmModule SFP SFP

Mô-đun thu phát sợi SFP tương thích D-Link tương thích D-Link-712 1000base-T (Mini-Gbic)

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mô-đun thu phát sợi SFP tương thích D-Link tương thích D-Link-712 1000base-T (Mini-Gbic)

Trung Quốc Mô-đun thu phát sợi SFP tương thích D-Link tương thích D-Link-712 1000base-T (Mini-Gbic) nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Mô-đun thu phát sợi SFP tương thích D-Link tương thích D-Link-712 1000base-T (Mini-Gbic)

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China, shenzhen
Hàng hiệu: Gezhi
Chứng nhận: FCC,CE,RoHs
Model Number: GS-T1

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
Packaging Details: according to quantity ,we can offer 1 by one in box ,or 10pcs in plastic box or 20pcs for copper sfp
Delivery Time: 5-8 work days
Payment Terms: T/T
Supply Ability: 50000 Piece/Pieces month for copper sfp
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên: SFP ĐỒNG Tốc độ dữ liệu: 1000BASE-T
Kết nối: Rj45 Chứng nhận: FCC,CE,RoHs
Tương thích: , Arista ,, Juniper, Cực kỳ ...

D-LINK tương thích DGS-712 TƯƠNG THÍCH CHUYỂN ĐỔI SƠ ĐỒ ĐỒNG HỒ SƠ ĐỒ ĐỒNG HỒ (7 GBIC)

 

Bộ thu phát SFP đồng 1000Base-T Gigabit RJ-45

 

Đặc trưng:

Liên kết dữ liệu hai chiều lên tới 1.25Gb / giây

Dấu chân SFP nóng cắm

Phạm vi nhiệt độ trường hợp mở rộng (0 ° C đến + 70 ° C)

Vỏ kim loại hoàn toàn cho EMI thấp

Tản điện thấp (điển hình 1,05 W)

Lắp ráp đầu nối nhỏ gọn RJ-45

Truy cập vào IC lớp vật lý thông qua bus nối tiếp 2 dây

Hoạt động 1000 BASE-T trong các hệ thống máy chủ có giao diện SERDES

 

Các ứng dụng:

1,25 Gigabit Ethernet qua cáp Cat 5

 

Sự miêu tả:

GS-T1 Copper Small Form Pluggable (SFP)transceivers is high performance, cost effective module compliant with the Gigabit Ethernet and 1000BASE-T standards as specified in IEEE 802. 3-2002 and IEEE 802.3ab, which supp- orting 1000Mbps data- rate up to 100 meters reach over unshielded twisted-pair category 5 cable. Các bộ thu phát có thể cắm được (SFP) dạng đồng nhỏ GS-T1 có hiệu suất cao, mô-đun hiệu quả về chi phí tuân thủ các tiêu chuẩn Gigabit Ethernet và 1000BASE-T như được chỉ định trong IEEE 802. 3-2002 và IEEE 802.3ab, cung cấp tốc độ dữ liệu 1000Mbps lên đến 100 mét với cáp loại 5 xoắn đôi không được che chở. The module supports1000 Mbps full duplex data-links with 5-level Pulse Amplitude Modulation (PAM) signals. Mô-đun này hỗ trợ liên kết dữ liệu song công đầy đủ 1000 Mbps với tín hiệu Điều chế biên độ xung (PAM) 5 cấp. All four pairs in the cable are used with symbol rate at 250Mbps on each pair. Tất cả bốn cặp trong cáp được sử dụng với tốc độ ký hiệu ở mức 250Mbps trên mỗi cặp. The module provides standard serial ID information compliant with SFP MSA, which can be accessed with address of A0h via the 2wire serial CMOS EEPROM protocol. Mô-đun này cung cấp thông tin ID nối tiếp tiêu chuẩn tuân thủ SFP MSA, có thể được truy cập bằng địa chỉ của A0h thông qua giao thức EEPROM nối tiếp 2 dây.

 

Kích thước cơ học:

          Mô-đun thu phát sợi SFP tương thích D-Link tương thích D-Link-712 1000base-T (Mini-Gbic)

 

 

Mô tả Sản phẩm

 

Yếu tố hình thức: SFP ĐỒNG
Khoảng cách: 100m
Giao diện: RJ45
Tốc độ dữ liệu (tối đa): 1,25Gb / giây
Nhiệt độ trường hợp thấp (° C) -5 ° C
Nhiệt độ vỏ cao cấp (° C) 85 ° C
Chẩn đoán: DDM
Người cho thuê: VSCEL,GHIM
Cung cấp điện áp: 3,3V
Các ứng dụng: Chỉ 1000Mbps, giao diện SERDES, SFP đồng
Chứng nhận: TUV / CE / FCC / RoHS / ISO 9001
 

 

 

Dòng sản phẩm

1. Bộ thu phát SFP 155Mb-100Gb

Tốc độ dữ liệu: 100M, 655M, 1.25G, 2.5G, 10G, 40G, 100G

Loại: SFP, SFP +, BiDi, CWDM / DWDM, XFP, QSFP + / QSFP28, CFP2, GPON / EPON OLT / ONU

2. GPON EPON OLT / ONU

3. Cáp AOC / DAC

4. Mux Demux OADM

 

 

Hồ sơ công ty

 

GEZHI Photoncis is founded in 2011, which is a leading provider for optical active and passive products in China. được thành lập vào năm 2011, là nhà cung cấp hàng đầu cho các sản phẩm chủ động và thụ động quang học tại Trung Quốc. We design,develop,manufacture and distribute the optical products to satisfy customer's need for optical communication in Ethernet,SDH/SONET,Video monitor,FTTH,WDM Netowrk, Access Network, CATV Network, EPON System etc. Chúng tôi thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các sản phẩm quang học để đáp ứng nhu cầu truyền thông quang của Ethernet, SDH / SONET, màn hình video, FTTH, WDM Netowrk, Mạng truy cập, Mạng CATV, Hệ thống EPON, v.v.

 

Chuyên nghiệp, tinh tế và thụ động, Với chất lượng đáng tin cậy và giá cả cạnh tranh ,, GEZHI Photonics cung cấp các sản phẩm và dịch vụ được mong đợi cho khách hàng, Trong những năm qua, GEZHI đã giành được sự tự tin và uy tín lớn từ khách hàng trong và ngoài nước.

 

10g single mode optical fiber lc 1270/1330nm 10G bidi sfp+ 60km DDM Optical Transceiver Module

 

Đặc điểm của tất cả các sản phẩm là chất lượng hạng nhất, tuân thủ tuyệt vời, phạm vi đầy đủ và giá cả phải chăng, góp phần vào các sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong Trung tâm dữ liệu, FTTX, Ethernet, SONET / SDH, Mạng truyền thông di động kỹ thuật số 4G / 5G, v.v. cả trong và ngoài nước.

 

10g single mode optical fiber lc 1270/1330nm 10G bidi sfp+ 60km DDM Optical Transceiver Module

 

GEZHI có chứng nhận, ISO 9001, TUV CE FCC RoHS, v.v.

 

100G CFP2 / CFP4 / QSFP28, 40G QSFP +, 6G ~ 10G SFP + / XFP, BIDI SFP / SFP + / XFP, DWDMSFP + / XFP / SFP, 100M ~ 2.5G SFP, PON OLT ONU SFP GEZHI hiện tại.

 

Trọng tâm, trách nhiệm và tiến bộ là GEZHI văn hoá doanh nghiệp.

 

Chi tiết gói

We use standard box to pack up each order well. Chúng tôi sử dụng hộp tiêu chuẩn để đóng gói mỗi đơn hàng tốt. You also have packing request from us. Bạn cũng có yêu cầu đóng gói từ chúng tôi.

10g single mode optical fiber lc 1270/1330nm 10G bidi sfp+ 60km DDM Optical Transceiver Module

 

Your success is our biggest wishes. Thành công của bạn là mong muốn lớn nhất của chúng tôi. Any questions, please feel free to contact us. Nếu có thắc mắc gì, vui lòng liên hệ với chúng tôi. We will always provide perfect services to you Chúng tôi sẽ luôn cung cấp dịch vụ hoàn hảo cho bạn
.
 

 

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ariel Yuan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)