Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

10G SFP + thu phát

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

10G SFP + thu phát

(109)
Trung Quốc FTLX8511D3 10G XFP Bộ thu phát 10GBase-SR 10GBASE Datarate nhà máy sản xuất

FTLX8511D3 10G XFP Bộ thu phát 10GBase-SR 10GBASE Datarate

FTLX8511D3 10G XFP thu phát 10GBase-SR 10GBASE FTLX8511D3 Máy thu phát quang FTF FTLX8511D3 10GBase-SR XFP, 300 mét, 850nm DOM Điều này FTLX8511D3 compatible XFP transceiver provides 10GBase-SR througut up to ... Read More
2020-04-27 17:44:21
Trung Quốc 10GBASE-LR2 10G XFP thu phát 1529,55nm / 1565,50nm Bước sóng nhà máy sản xuất

10GBASE-LR2 10G XFP thu phát 1529,55nm / 1565,50nm Bước sóng

10GBASE-LR2 10G XFP thu phát 1529,55nm / 1565,50nm Bước sóng B-730-0005-0XX Bộ thu phát 10 GBASE-LR XFP DWDM Nhiều bước sóng cố định 1529,55nm-1565,50nm 80km LC DDM Điều này B-730-0005-0XX tương thíchcompatible ... Read More
2020-04-27 17:42:22
Trung Quốc 10GBASE-LR 10G XFP Transceiver 1310nm 10km Duplex LC Connector DDM nhà máy sản xuất

10GBASE-LR 10G XFP Transceiver 1310nm 10km Duplex LC Connector DDM

10GBASE-LR 10G XFP Transceiver 1310nm Bộ kết nối LC kép 10km DDM 130-4900-900 130-4900-900 Mô-đun quang 10GBASE-LR XFP 1310nm 10km LC DDM Điều này 130-4900-900compatible XFP transceiver provides 10GBase-LR ... Read More
2020-04-27 17:38:59
Trung Quốc Marconi tương thích SU69CA Compaitble 10G XFP Transceiver Khoảng cách 10km với Poe nhà máy sản xuất

Marconi tương thích SU69CA Compaitble 10G XFP Transceiver Khoảng cách 10km với Poe

Marconi tương thích SU69CA Compaitble 10G XFP Transceiver Khoảng cách 10km với Poe sU69CA Bộ thu phát 10 GBASE-LR XFP 1310nm 10km DDM Điều này tương thích SU69CA compatible XFP transceiver provides 10GBase-LR ... Read More
2020-04-27 17:37:15
Trung Quốc Bộ đôi LC 1310nm 10km CFP2 100G LR4 cho Mạng diện rộng (WAN) nhà máy sản xuất

Bộ đôi LC 1310nm 10km CFP2 100G LR4 cho Mạng diện rộng (WAN)

Tương thích song song LC 1310nm 10km CFP2 100G LR4 cho Mạng diện rộng (WAN) SFP Transceier SMF 10KM với đầu nối LC 100G CFP2 LR4 Thông tin chi tiết sản phẩm Giao diện quang 1 ổ cắm LC 2 nguồn đơn + 3,3V 3 cắm n... Read More
2020-04-27 17:32:39
Trung Quốc SR4 Optical Transceiver 40G QSFP+ Module for Infiniband transmission at 4ch SDR DDR QDR nhà máy sản xuất

SR4 Optical Transceiver 40G QSFP+ Module for Infiniband transmission at 4ch SDR DDR QDR

Bộ thu phát quang QSFP + SR4 40Gb / s QSFP-40G-SR4 để truyền Infiniband ở 4ch SDR, DDR và ​​QĐR Mẫu sản phẩm: QSFP-40G-SR4 Đặc trưng: Mô-đun thu phát song công hoàn toàn 4 kênh Tốc độ truyền dữ liệu lên tới 10... Read More
2020-04-27 17:24:29
Trung Quốc 40GBASE-SR4 40G Ethernet 850nm QSFP + Module thu phát nhà máy sản xuất

40GBASE-SR4 40G Ethernet 850nm QSFP + Module thu phát

40GBASE-SR4 40G Ethernet 850nm QSFP + Module thu phát Sự miêu tả The QSFP+ (Quad Small Form-factor Pluggable Plus) is a new Multi-Source Agreement (MSA) for high speed application, such as 40Gbps, which provide ... Read More
2020-04-27 17:20:40
Trung Quốc 40G QSFP+ to 4x SFP+ AOC QSFP to four SFP+ active optical breakout cable nhà máy sản xuất

40G QSFP+ to 4x SFP+ AOC QSFP to four SFP+ active optical breakout cable

40G QSFP + đến 4x SFP + AOC QSFP tới bốn cáp ngắt quang hoạt động SFP + 40G QSFP + đến 4x SFP + AOC ( QSFP-4X10G-AOC (1M, 2M, 3M, 5M, 7M, 10M) QSFP đến bốn cáp đột phá quang tích cực SFP +) Đặc trưng Kết thúc ... Read More
2020-04-27 17:09:49
Trung Quốc 10Gb / s XFP fiber optic transceiver module 10km 1310nm VCSEL CE / ROHS / FCC nhà máy sản xuất

10Gb / s XFP fiber optic transceiver module 10km 1310nm VCSEL CE / ROHS / FCC

Mô-đun thu phát sợi quang XFP 10Gb / s 10km 1310nm VCSEL CE / RoHS / FCC Mô tả Sản phẩm Fiber Optic Transceiver Module is a self-contained component that can both transmit and receive. Module thu phát sợi quang ... Read More
2020-04-27 17:02:40
Trung Quốc Mô-đun thu phát 10GBASE-ZR SFP + tương thích nhà máy sản xuất

Mô-đun thu phát 10GBASE-ZR SFP + tương thích

Mô-đun thu phát 10GBASE-ZR SFP + SFP-10G-ZR-A Mô-đun quang học 10GBASE-ZR SFP +, 1550nm lên đến 80km so với SMF LC DOM song công Điều này SFP-10G-ZR-A tương thích compatible SFP+ transceiver provides 10GBase-ZR ... Read More
2020-04-27 16:35:45
Page 8 of 11|< 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 >|