Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmModule SFP SFP

Bộ chuyển đổi SFP tương thích ZTE SFP-FX-OC3-M2K 155M Base OC-3c / STM-1 SR LC 2 Km 1310 Nm

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi SFP tương thích ZTE SFP-FX-OC3-M2K 155M Base OC-3c / STM-1 SR LC 2 Km 1310 Nm

Trung Quốc Bộ chuyển đổi SFP tương thích ZTE SFP-FX-OC3-M2K 155M Base OC-3c / STM-1 SR LC 2 Km 1310 Nm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi SFP tương thích ZTE SFP-FX-OC3-M2K 155M Base OC-3c / STM-1 SR LC 2 Km 1310 Nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: Gezhi
Chứng nhận: CE,RoHs,FCC
Model Number: GS-0185-02C(D)

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1 pieces
Giá bán: US $1 - 8.0 / Piece | 1 Piece/Pieces for Optics SFPs (Min. Order)
Packaging Details: According to quantity ,we can offer 1 by one in box ,or 10pcs in plastic box or 20pcs.
Delivery Time: 1-3 work days
Payment Terms: L/C, T/T
Supply Ability: 60000 Piece/Pieces per month for Optics SFPs
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Yếu tố hình thức: SFP Giao diện cổng: 1 x 155 MBase LC
Chi tiết giao diện: 155 MBase OC-3c / STM-1 SR Tốc độ dữ liệu: 155 Mbps
Bước sóng: 1310nm Khoảng cách: 2 Km (1,24 dặm)
Nhiệt độ: Thương mại 0 ° C đến 70 ° C Chẩn đoán kỹ thuật số (DDM): Đúng

Tương thích với bộ thu phát SFP SFP-FX-OC3-M2K ZTE 155MBase OC-3c / STM-1 SR LC, 2 Km, 1310nm cho các liên kết quang

 

GS-0185-02C (D)

Bộ thu phát quang SFP 1.25Gbps, tầm với 2km

 

Đặc trưng:

♦ Tốc độ dữ liệu lên tới 155Mbps

♦ Bộ phát quang PIN và PIN 850nmVCSEL

♦ Tuân thủ SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công

♦ Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số:

♦ Hiệu chuẩn bên trong hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài

♦ Tương thích với SONET OC-24-LR-1

♦ Tương thích với RoHS

♦ + Nguồn điện 3,3V

♦ Phạm vi nhiệt độ trường hợp hoạt động từ 0 ° C đến + 70 ° C

 

Các ứng dụng:

♦ SDH STM-1, S-1.1, L-1.1, L-1.2

♦ SONET OC-3 IR1, LR1, LR2

♦ Liên kết quang khác

 

Sự miêu tả:

 

Các bộ thu phát SFP có hiệu suất cao, các mô-đun hiệu quả về chi phí hỗ trợ tốc độ dữ liệu 155Mbps và khoảng cách truyền 2km với MMF.

 

The transceiver consists of three sections: a VCSEL laser transmitter, a PIN photodiode integrated with a trans-impedance preamplifier (TIA) and MCU control unit. Bộ thu phát bao gồm ba phần: máy phát laser VCSEL, photodiode PIN được tích hợp với bộ tiền khuếch đại trở kháng (TIA) và bộ điều khiển MCU. All modules satisfy class I laser safety requirements. Tất cả các mô-đun đáp ứng yêu cầu an toàn laser loại I.

 

The transceivers are compatible with SFP Multi-Source Agreement (MSA) and SFF-8472. Các bộ thu phát tương thích với Thỏa thuận đa nguồn SFP (MSA) và SFF-8472. For further information, please refer to SFP MSA. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng tham khảo SFP MSA.

 

 

 

 

Kích thước cơ học:

Bộ chuyển đổi SFP tương thích ZTE SFP-FX-OC3-M2K 155M Base OC-3c / STM-1 SR LC 2 Km 1310 Nm


Thông tin đặt hàng:

 

P / N GS-0185-02C (D)
Datarate 155Mb / giây
Rốn 1310nm
Khoảng cách 2km
Hệ thống điều khiển EML
Người nhận APD
DDM / DOM Đúng
Phương tiện truyền thông MMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến + 70 ° C
Thương hiệu tương thích có sẵn ZTE SFP-FX-OC3-M2K

 

Thông tin công ty

 

GEZHI Photoncis is founded in 2011, which is a leading provider for optical active and passive products in China. được thành lập vào năm 2011, là nhà cung cấp hàng đầu cho các sản phẩm chủ động và thụ động quang học tại Trung Quốc. We design,develop,manufacture and distribute the optical products to satisfy customer's need for optical communication in Ethernet,SDH/SONET,Video monitor,FTTH,WDM Netowrk, Access Network, CATV Network, EPON System etc. Chúng tôi thiết kế, phát triển, sản xuất và phân phối các sản phẩm quang học để đáp ứng nhu cầu truyền thông quang của Ethernet, SDH / SONET, màn hình video, FTTH, WDM Netowrk, Mạng truy cập, Mạng CATV, Hệ thống EPON, v.v.

 

Chuyên nghiệp, tinh tế và thụ động, Với chất lượng đáng tin cậy và giá cả cạnh tranh ,, GEZHI Photonics cung cấp các sản phẩm và dịch vụ được mong đợi cho khách hàng, Trong những năm qua, GEZHI đã giành được sự tự tin và uy tín lớn từ khách hàng trong và ngoài nước.

 

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ariel Yuan

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)