Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmModule SFP SFP

1.25Gbps Chế độ đơn LC kép Công suất cao Ngân sách 40km Mô-đun thu phát CWDM SFP

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

1.25Gbps Chế độ đơn LC kép Công suất cao Ngân sách 40km Mô-đun thu phát CWDM SFP

Trung Quốc 1.25Gbps Chế độ đơn LC kép Công suất cao Ngân sách 40km Mô-đun thu phát CWDM SFP nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  1.25Gbps Chế độ đơn LC kép Công suất cao Ngân sách 40km Mô-đun thu phát CWDM SFP

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: GEZHI or OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: CWDM-SFP1G-40

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1pcs
Giá bán: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~3working days after payment
Payment Terms: T/T, Western Union
Supply Ability: 60,000pcs per month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm

Mô đun thu phát CWDM SFP

 

1.25Gbps Chế độ đơn LC kép tốc độ cao 40km

 

Mô tả Sản phẩm:

 

Các CWDM-SFP1G-40 is a Class 1 laser product. là sản phẩm laser loại 1. It fully complies with the multi-sourcing agreement (MSA) which enables it to work in all MSA compliant platforms. Nó hoàn toàn tuân thủ thỏa thuận đa nguồn (MSA) cho phép nó hoạt động trong tất cả các nền tảng tuân thủ MSA.

Các CWDM-SFP1G-40must be operatred within the specified temperature and voltage limits. phải được vận hành trong giới hạn nhiệt độ và điện áp quy định. The optical ports of the module shall be terminated with an optical connector or with a dust plug. Các cổng quang của mô-đun phải được kết thúc bằng đầu nối quang hoặc bằng phích cắm bụi.

 

Đặc trưng:

  • Bộ thu phát quang LC SFP có thể cắm nóng
  • Tương thích MSA dạng cắm nhỏ (SFP)
  • Tuân thủ theo chuẩn Gigabit Ethernet 1000BASE-XD
  • 18 Bước sóng (λ): Máy phát CWDM DFB 1270nm đến 1610nm
  • Ngân sách năng lượng 19 dB ít nhất
  • Khớp nối AC / AC theo MSA
  • Bộ nguồn đơn +3.3 V
  • Tuân thủ RoHS
  • Tiêu chuẩn an toàn quốc tế Laser loại 1 theo tiêu chuẩn IEC-60825

Các ứng dụng:

 

♦ Gigabit Ethernet
♦ Kênh sợi quang
♦ Chuyển sang giao diện Chuyển đổi
♦ Chuyển đổi ứng dụng bảng nối đa năng
♦ Giao diện Bộ định tuyến / Máy chủ
♦ Các hệ thống truyền dẫn quang khác

 

Thông tin đặt hàng:

 

Một phần số Mô tả Sản phẩm
GSC-12xx-L4C CWDM 1270nm ~ 1610nm, SFP, 1.25Gbps, 40km, 0ºC ~ + 70ºC
GSC-12xx-L4CD CWDM 1270nm ~ 1610nm, SFP, 1.25Gbps, 40km, 0ºC ~ + 70ºC, với Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

 

Hình ảnh sản phẩm:

1.25Gbps Chế độ đơn LC kép Công suất cao Ngân sách 40km Mô-đun thu phát CWDM SFP

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Shirley Ding

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)