Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmModule SFP SFP

Mô đun 3FP tương thích 3CSFP91 SFP 1000Base SX LC 550 mét 850nm SFP thu phát

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mô đun 3FP tương thích 3CSFP91 SFP 1000Base SX LC 550 mét 850nm SFP thu phát

Trung Quốc Mô đun 3FP tương thích 3CSFP91 SFP 1000Base SX LC 550 mét 850nm SFP thu phát nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Mô đun 3FP tương thích 3CSFP91 SFP 1000Base SX LC 550 mét 850nm SFP thu phát

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: GEZHI or OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: 3CSFP91

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1pcs
Giá bán: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~3working days after payment
Payment Terms: T/T, Paypal,Western Union
Supply Ability: 60,000pcs per month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Mô-đun SFP đa chế độ Tốc độ dữ liệu: 1,25 Gb / giây
Bước sóng: 850nm Khoảng cách: 550 mét (1804 feet)
Phạm vi nhiệt độ: Thương mại 0 ° C đến 70 ° C Chi tiết giao diện: 1000Base SX

3CSFP91 tương thích 100% 3Com.

 

1000Base SX LC, 550 mét, thu phát SFP 850nm.

 

Mô tả Sản phẩm:

 

Đặc trưng:

♦ Tốc độ dữ liệu kép của hoạt động 1.25Gbps / 1.063Gbps

♦ Bộ phát quang PIN và PIN 850nmVCSEL để truyền 550m

♦ Tuân thủ SFP MSA và SFF-8472 với ổ cắm LC song công

♦ Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số:

♦ Hiệu chuẩn bên trong hoặc Hiệu chuẩn bên ngoài

♦ Tương thích với SONET OC-24-LR-1

♦ Tương thích với RoHS

♦ + Nguồn điện 3,3V

♦ Phạm vi nhiệt độ trường hợp hoạt động từ 0 ° C đến + 70 ° C (Thương mại)

 

Các ứng dụng:

♦ Gigabit Ethernet

 

♦ Kênh sợi quang

 

♦ Chuyển sang giao diện Chuyển đổi

 

♦ Chuyển đổi ứng dụng bảng nối đa năng

 

♦ Giao diện Bộ định tuyến / Máy chủ

 

♦ Các hệ thống truyền dẫn quang khác

 

 

 

Hình ảnh sản phẩm:

 

 

Thông tin đặt hàng:

 

Một phần số Mô tả Sản phẩm
GS-1285-S5C 850nm, 1.25Gbps, 550m, 0ºC ~ + 70ºC
GS-1285-S5CD 850nm, 1.25Gbps, 550m, 0ºC ~ + 70ºC, với Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số

 

Lợi thế cạnh tranh:

 

1. Chất lượng tuyệt vời và thời gian bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (// Extreme / Juniper / H3C)
4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

Mô đun 3FP tương thích 3CSFP91 SFP 1000Base SX LC 550 mét 850nm SFP thu phát

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Shirley Ding

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)