Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmAOC

QSFP + Đến QSFP + Dây AOC DAC, Cáp quang chủ động Gigabit Ethernet 40Gbps

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

QSFP + Đến QSFP + Dây AOC DAC, Cáp quang chủ động Gigabit Ethernet 40Gbps

Trung Quốc QSFP + Đến QSFP + Dây AOC DAC, Cáp quang chủ động Gigabit Ethernet 40Gbps nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  QSFP + Đến QSFP + Dây AOC DAC, Cáp quang chủ động Gigabit Ethernet 40Gbps

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: GEZHI or OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: QSFP-AOC-10M

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1pcs
Giá bán: Get Latest Price
Packaging Details: 1pc in Plastic Bag
Delivery Time: 1~3working days after payment
Payment Terms: T/T, Paypal,Western Union
Supply Ability: 60,000pcs per month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: QSFP AOC Loại cáp: Chất xơ
Hỗ trợ: 40Gb / giây Chiều dài: 10 mét
Đầu nối A / B: QSFP sang QSFP Ứng dụng: Máy chủ sê-ri

Cáp QSFP + đến QSFP +, Cáp quang chủ động Gigabit Ethernet 40Gbps

 

 

GEZHI Photonics QSFP-AOC-10Mis a high data rate parallel active optical cable (AOC), to overcome the bandwidth limitation of traditional copper cable. là cáp quang hoạt động song song tốc độ dữ liệu cao (AOC), để khắc phục giới hạn băng thông của cáp đồng truyền thống. The AOC offers 4 independent data AOC cung cấp 4 dữ liệu độc lập
transmission channels and 4 data receiving channels via the multimode ribbon fibers, each capable of 10Gbps operation. các kênh truyền và 4 kênh nhận dữ liệu thông qua các sợi băng đa mode, mỗi sợi có khả năng hoạt động 10Gbps. Consequently, an aggregate data rate of 40Gbps over 100 meters transmission can be achieved by this product, to support the ultra- fast computing data exchange. Do đó, sản phẩm này có thể đạt được tốc độ dữ liệu tổng hợp 40Gbps trên 100 mét để hỗ trợ trao đổi dữ liệu điện toán cực nhanh.

 

GEZHI Photonics / QSFP-AOC-10M tương thíchis designed with form factor, optical/electrical connection according to the QSFP Multi-Source Agreement (MSA). được thiết kế với hệ số hình thức, kết nối quang / điện theo Thỏa thuận đa nguồn QSFP (MSA). It has been designed to meet the harshest Nó đã được thiết kế để đáp ứng khắc nghiệt nhất
điều kiện hoạt động bên ngoài bao gồm nhiệt độ, độ ẩm và nhiễu EMI.

 

Tương thích QSFP-AOC-10M được tuân thủ và được chứng nhận để thực hiện các thông số kỹ thuật OEM về hình thức, sự phù hợp và chức năng và được thử nghiệm trong các cụm máy tính hiệu suất cao sử dụng máy chủ, bộ chuyển mạch, bộ lưu trữ và bộ điều hợp thẻ máy chủ.

 

Đặc trưng:

  • Phần têer:QSFP-AOC-10M
  • Mẫu Fdiễn viên: QSFP + CÁP QUANG HOẠT ĐỘNG
  • Lắp ráp: Cáp gắn trực tiếp hoạt động (DAC)
  • Đầu nối A: QSFP +
  • Đầu nối B: QSFP +
  • Chiều dài: 10 mét (32,8 feet)
  • Bước sóng: 850nm
  • Tốc độ dữ liệu: 40 Gbps Gigabit Ethernet
  • Phạm vi nhiệt độ: Thương mại 0 ° C đến 70 ° C
  • Trao đổi nóng: Có

 

Khả năng tương thích:

  • máy chủ, thiết bị chuyển mạch và bộ định tuyến

 

Tuân thủ:

  • Hoàn toàn tuân thủ MSA SFP + & QSFP mới nhất (Thỏa thuận đa nguồn)
  • Hỗ trợ tất cả các chuẩn Ethernet 10Gigabit Ethernet và 40Gigabit hiện tại
  • Chỉ định hình thức và tuân thủ điện cho QĐR InfiniBand
  • Đầu nối A: Đầu nối được xếp hạng QSFP 40.0 Gbps (Tuân thủ SFF-8436)
  • Đầu nối B: Đầu nối được xếp hạng QSFP 40.0 Gbps (Tuân thủ SFF-8436)

 

Sự chỉ rõ:

 

Cáp SFP + 0,5 triệu 1 triệu 2 triệu 3M 5 triệu 7 phút 10 triệu /
SFP + Cáp hoạt động / 1 triệu / 3M 5 triệu 7 phút 10 triệu 12 triệu
Cáp hoạt động XFP 0,5 triệu 1 triệu 2 triệu 3M 5 triệu 7 phút 10 triệu /
Cáp QSFP + 0,5 triệu 1 triệu 2 triệu 3M 5 triệu 7 phút / /
Cáp QSFP + sang 4SFP + 0,5 triệu 1 triệu 2 triệu 3M 5 triệu / / /
Cáp CX4 0,5 triệu 1 triệu 2 triệu 3M 5 triệu 7 phút 10 triệu 12 triệu
Cáp MiniSAS 8088 0,5 triệu 1 triệu 2 triệu 3M 5 triệu 7 phút 10 triệu 12 triệu
Cáp QSFP + AOC 10 triệu 20 triệu 30 triệu 40 triệu 50 triệu 70 triệu 100 triệu 120 triệu

 

 

Từ khóa:

aoc dac,

cáp hdmi dac

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ena Lin

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)