Gezhi Photonics Công ty TNHH

SFP Fiber Module --- Mạng của bạn Ước mơ!

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm10G SFP + thu phát

Bộ thu phát quang bước sóng 1561,42nm 2 - Cổng cho OC-192 10GBase-DWDM

chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
chất lượng tốt CWDM Mux Demux giảm giá
Very easy to deal with, fast shipping, and the prices were excellent. What more could you ask for.

—— Charles Lundy

Very pleased with the service. Order arrived promptly and the product was exactly what I was expecting. I Will keep GEZHI Company in my Favorite List.

—— Lewis

As a repeat customer, I can testify that buyers can expect fair prices, timely deliveries usually faster than promised, and overall satisfaction with

—— Craig Sherman

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ thu phát quang bước sóng 1561,42nm 2 - Cổng cho OC-192 10GBase-DWDM

Trung Quốc Bộ thu phát quang bước sóng 1561,42nm 2 - Cổng cho OC-192 10GBase-DWDM nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ thu phát quang bước sóng 1561,42nm 2 - Cổng cho OC-192 10GBase-DWDM

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: China
Hàng hiệu: GEZHI or OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Số mô hình: 100/02156

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1pcs
Giá bán: Get Latest Price
Packaging Details: 10 or 20pcs in Plastic tray
Delivery Time: 1~3working days after payment
Payment Terms: T/T, Paypal,Western Union
Supply Ability: 60,000pcs per month
Contact Now
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Mô-đun SFP 10-Gigabit 2 cổng Datarate: 10 GB
Bước sóng: 1561,42nm Khoảng cách: 40km
Kết nối: LC song công Ứng dụng: Hệ thống DWDM 10GBase

10GBase-DWDM 10G SFP + Transceiver 1561.42nm Bước sóng 2 - Cổng cho OC-192

 

100-02156 Tương thích 10GBase-DWDM SFP + Transceiver (SMF, 1561.42nm, 40km, LC, DOM)

 

Điều này Tương thích 100-02156 compatible SFP+ transceiver provides 10GBase-DWDM througut up to 40km over single-mode fiber (SMF) at a wavelength of 1561.42nm using a LC connector. Bộ thu phát SFP + tương thích 100-02156 cung cấp 10GBase-DWDM througut lên đến 40km so với sợi quang đơn mode (SMF) ở bước sóng 1561,42nm bằng đầu nối LC. It is guaranteed to be 100% compatible with the equivalent transceiver. Nó được đảm bảo tương thích 100% với bộ thu phát tương đương. This easy to install, hot swappable transceiver has been programmed, uniquely serialized and data-traffic and application tested to ensure that it will initialize and perform identically. Bộ thu phát dễ dàng cài đặt, có thể trao đổi nóng này đã được lập trình, tuần tự hóa và lưu lượng dữ liệu và ứng dụng được kiểm tra để đảm bảo rằng nó sẽ khởi tạo và thực hiện giống hệt nhau. Digital optical monitoring (DOM) support is also present to allow access to real-time operating parameters. Hỗ trợ giám sát quang kỹ thuật số (DOM) cũng có mặt để cho phép truy cập các thông số vận hành thời gian thực. We stand behind the quality of our products and proudly offer a limited lifetime warranty. Chúng tôi đứng đằng sau chất lượng sản phẩm của chúng tôi và tự hào cung cấp bảo hành trọn đời hạn chế.

 

Mỗi Tương thích 100-02156được kiểm tra môi trường trong cổng / nền tảng cụ thể của nó, bao gồm xác minh tuân thủ về khoảng cách, bước sóng, mật độ giao thông và ánh sáng.

 

Đặc trưng:

  • 10GBASE-ER Yếu tố hình thức nhỏ Pluggable Plus DWDM (SFP +).
  • Chuẩn Ethernet 10-Gigabit (10GBASE-ER).
  • Tốc độ đường truyền 10 Gbit / giây.
  • Khoảng cách hoạt động lên tới 40km trên sợi OS1.
  • Bước sóng máy phát 1561.42nm DWDM ITU Grid.
  • Đầu nối song công LC tiêu chuẩn công nghiệp.
  • SFP + ER tại Singlemode Fiber (SMF).
  • Giám sát quang kỹ thuật số (DOM).

 

Ứng dụng

  • Hệ thống DWDM 10GBase
  • OC-192 / STM-64
  • SƠN 10G

 

Sự chỉ rõ:

 

P / N 100/02156
Datarate ZR 10Gbase
Rốn 1561,42nm
Khoảng cách 40km
Hệ thống điều khiển EML
Người nhận GHIM
DDM / DOM Đúng
Phương tiện truyền thông SMF
Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến + 70 ° C
Thương hiệu tương thích có sẵn Calix

 

Lợi thế cạnh tranh:


1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích đầy đủ
4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

 

 

 

 

Chi tiết liên lạc
Gezhi Photonics Co.,Ltd

Người liên hệ: Ena Lin

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)